Announcement

Collapse
No announcement yet.

อะไรมันหักไ่ม่รู้ครับ ช่วยดูหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อะไรมันหักไ่ม่รู้ครับ ช่วยดูหน่อย

เนี่ยอ่ะครับ มันหักมาจากตรงที่เสียบ ac อ่ะครับ ทำให้ชาร์ตไม่เข้า ทำไงดีครับ

ที่ไหนซ่อมได้บ้างครับ แล้วค่าซ่อมประมานเท่าไรครับ

อะหย๋า ขั่วลบหลุดออกมาแล๊วอ่า

Comment

ส่งศูนย์โลด

Comment

อาการนี้เข้าศูนย์เลยครับ หรือให้ร้านซ่อมก็ได้

Comment

หมดประกันแล้วอ่า แล้วร้านหรือ o ซ่อมถูกกว่ากันอ่ะครับ แล้วร้านไหนดีมั่งอ่ะครับ

Comment

หมดประกันแล้วซ่อมร้านจะถูกกว่าครับ ส่งร้านไหนนั้นรอท่านอื่นมาแนะนำ เพราะผมไม่เคยมีประสบการณ์

Comment

ไม่อยู่ในรับประกัน ศูนย์นะครับ ถ้าโชดดีว่ารุ่นนี้ ตัวปล๊ก ไม่ติดกับบอร์ดก้อดีไป ซ่อมถูกหน่อย แต่ถ้ารุ่นนี้ ติดกับบอร์ดก้อซวยครับเพราะจะต้องเปลี่ยนทั้งบอร์ดเลยครับพี่น้อง

Comment

ร้านเหอะครับ ถ้าหมดประกันเเล้ว

Comment

Working...
                X