Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากโม เปลี่ยน tweeter ของลำโพง Sound stick II ทำไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากโม เปลี่ยน tweeter ของลำโพง Sound stick II ทำไงดี

เอาของรุ่นไหน มาใส่แทนดีครับ ไม่ชอบ tweeter เสียงแห้งมาก ไม่ชอบอย่างแรง

ขอบคุณครับ

เปลี่ยนฌฉพาะดอก หรือ เปลี่ยนทั้งตัว sat มันเลยก็ได้ครับ ใครมีไอเดียวยังไงบ้าง บอกกันหน่อยดิ

Comment

ตัวนี้ซื้อหน้าตาก่อนเสียงอยู่แล้วอ่ะครับ
      ถ้าเปลี่ยนมาหน้าตาจะเป้นยังไงเนี่ย

Comment

ทั้ง ลำโพงและ เน็ตเวอร์ค มีผลต่อเสียงที้งสิ้น
        ท่านจะเริ่มที่ตัวใหนล่ะ

Comment

Working...
        X