Announcement

Collapse
No announcement yet.

E5200+GA-G31M-ES2L ถึง 4 GHz ทุกตัวมั๊ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E5200+GA-G31M-ES2L ถึง 4 GHz ทุกตัวมั๊ย

จะถึง 4 GHz หรือเปล่าซิงค์เดิม ๆ กลัวไม่คุ้มใช้ E2180@3.2 GHz อยู่ครับ

ผมว่ามันดันง่ายนะ แต่ว่า แล้วแต่ดวงอีกแหละ CPU แต่ละล๊อตกินไฟไม่เท่ากัน

Comment

แล้วแต่ดวง เหมือน 2140

Comment

Originally posted by นับ1เหมือน View Post
        จะถึง 4 GHz หรือเปล่าซิงค์เดิม ๆ กลัวไม่คุ้มใช้ E2180@3.2 GHz อยู่ครับ
        ถอยมาแล้ว ดันได้ 4 G รัน PI ผ่าน แต่เล่นเกมไม่ผ่าน
        ขำ ๆ ที่ 3.7 GHz

Comment

4GHz ซิงค์เดิม ผมว่าขึ้น 85+

ถ้ารัน Othos - Blend

Comment

Originally posted by นับ1เหมือน View Post
            e2180@3.2 ใช้ตัวคูณเท่าไหรครับ

Comment

Working...
            X