Announcement

Collapse
No announcement yet.

สออย มาแล้วคับคุณวิกร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สออย มาแล้วคับคุณวิกร

ได้มาแล้วนะคับ คุณวิกร ตามนี้เลยคับ

sp 3200 = 2390
    asrock am2nf6g-vsta =2170
    corsair b667 (512*2) =3200
    hdd wd 80gb =1690
    ความเข้ากันได้เป็นไงคับ
    ว่าจะเอา vga galaxy 7300gt ddr3 อ่ะคับ ราคาก็ 3620 คับ ดีป่าวคับ
    ตอนนี้ออนบอร์ดอยู่ คับ 55555 รอ money อยู่คับผม เออคุณวิกร oc ยังคับ สอนหน่อยคับ
    แบบยังม่ะเคยกัวเดี้ยงอ่ะคับ
    เด๋วจะรอนะคับ

OC แล้ว ตามลิ้งนี่ครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=35775

และที่สำคัญ ขณะนี้ 19.11 บอร์ด ยาจกผมลาโกลไปแล้วครับ 555

ดับสนิท สิทสายหน้า 555 พรุ่งนี้เอาไปเปลี่ยน อิอิ

Comment

แล้วผมจะกล้าดีมั๊ยเนี๊ย เวลาไปเคลมแล้วที่ร้านรู้รึป่าวคับ ว่าเรา oc อ่ะคับกัวไม่เปลี่ยนให้อ่ะ

Comment

เอาการ์ดจอผมไปแทนดีกว่าคับ ใช้มา 2 เดือน ขาย 3400 อิอิ

Comment

บอร์ดนะที่พัง
          มันไม่รู้เหรอก ครับ รู้ก็ทำอะไรไม่ได้ของมันพังกันได้มันถึงมีประกัน
          ถ้ามันไม่พังมันก็ไม่ต้องมีประกันซิครับจริงใหมเอ๋ย
          เดี๋ยวได้มาปุบ ลากต่อเลย ที่นี้รู้เลยว่าบอร์โจะมีผมต่อการลากใหม เพราะมันเป็นรุ่นเดียวกัน อิอิ

Comment

อับเดท ล่าสุด อิอิ
            บอร์ดไม่ได้พัง สาย USB หน้าเคชมันช๊อทเลยเปิดไม่ติด ถอดสาย UBS ออก ก็ปกติครับ เกือบไปแล้ว 555

Comment

คุณ วิกร คับ ของผมได้แค่2.4 เองคับทุกอย่างธรรมดายังไม่ได้ปรับอะไรเลย เพราะปรับม่ายเป็น 5555 บัส270 คับ แต่ไม่รู้ว่าเสถียน รึป่าว เพราะผมไม่มีโปรแกรม เทสอ่ะคับ คือที่ได้ แค่นี้ไม่ใช่ไรเลยนะคับ ผมดันขึ้นไปอีก มันน๊อคเลยคับ555 โต๊ะ ใจหมดเลย คิดในใจว่าไม่น่าเลย ตามคุรวิกรไปอีกและ นึกว่าจะได้เอาไปเคลมซะแล้ว โชคดีนะที่ลองเคลียซีมอสดู เกือบไปเหมือนกานคับ

แล้วตอนนี้คุณวิกร ได้แค่ไหนคับ บอกด้วยคับจะได้ตามคับผม รอวิธีทำอยู่คับผม

Comment

270 เท่ากันครับ มากกว่านั้น ไม่ผ่านครับ วันแรกๆ 270 นี้ยัง รีสตามบ้าง แต่ตอนนีนิ่งแล้ว

Comment

Working...
                X