Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอา AMD Test bed สีชมพูหวานแหววมาให้ดู อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอา AMD Test bed สีชมพูหวานแหววมาให้ดู อิอิ

สวยป่าวครับ

ไปยืม 9600GTยืมเพื่อนมาลองเล่นดุ อิอิ

ศึกษาต่ออังกฤษท่อตัน
    Last edited by lekmanso; 30 Dec 2008, 21:05:01.

โอ้ สวยงาม

Comment

.....

Originally posted by [Nz] View Post
      โอ้ สวยงาม
      เอิ้กๆๆๆ

Comment

หวานแหว๋ว

Comment

ผมก็มีเหมือนกัน แต่เก็บไปนานแล้ว 5555555+ ส้มตัดดํา

Comment

จะบ่งบอกอะไรหรือป่าว 5555++

Comment

เอ่อ ท่าน PSU ของ Tagan ไปหาซื้อจากไหนอ่ะ ในปทุมทองป่ะ ร้านไร PM บอกด้วยเน้อ

Comment

เจ็บ

Comment

เห็นแล้วนึกถึงคิตตี้

Comment

Originally posted by visionnet View Post
                    ผมก็มีเหมือนกัน แต่เก็บไปนานแล้ว 5555555+ ส้มตัดดํา
                    อิอิ
                    Originally posted by DDP View Post
                    จะบ่งบอกอะไรหรือป่าว 5555++
                    แฟนผมมันสั่งพ่นครับ อิอิ
                    Originally posted by regency View Post
                    เอ่อ ท่าน PSU ของ Tagan ไปหาซื้อจากไหนอ่ะ ในปทุมทองป่ะ ร้านไร PM บอกด้วยเน้อ
                    ผมซื้อร้าน COMEZONE ใน มน ครับ ฝากเค้าสั่งได้เลยครับ TK JEDI สั่งได้หมดครับ บอกว่าจาก OCZ ยิ่งถูก อิอิ ถ้าไปไม่ถูก โทรมาถามได้ครับ เด๋วพาไป 0804401766
                    ในปทุมทองไม่มีหรอกครับ ไฟร์คอม ไม่ต้องถามครับ ถ้ามันมีก้แพงมากมาย Smilodon ขาย 2990 บาท อิอิ
                    Originally posted by olecom View Post
                    เจ็บ
                    เหอๆ
                    Originally posted by sneakama View Post
                    เห็นแล้วนึกถึงคิตตี้
                    555+

Comment

ดู ดู๊ ดู ดู เทอ ทำ ทำไม ถึงทำ กับฉันได้ ...... นึกว่าสีม่วง

Comment

Originally posted by niCe_guY View Post
                        ดู ดู๊ ดู ดู เทอ ทำ ทำไม ถึงทำ กับฉันได้ ...... นึกว่าสีม่วง
                        วันไหนว่างๆมาทำกันคนละอันดีกว่า

ผมจะได้เอามาไว้ใช้เทสของด้วย อิอิ
                        sigpic
                        -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                        -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                        งดแรงชั่วคราว

Comment

Originally posted by niCe_guY View Post
                          555+ อย่าพูดอย่างงั้น ผมแฟนเป็นผู้หญิงนะครับ

เหอๆ
                          Originally posted by tor_za View Post
                          วันไหนว่างๆมาทำกันคนละอันดีกว่า

ผมจะได้เอามาไว้ใช้เทสของด้วย อิอิ
                          อิอิ ขออันนะ 555+

Comment

ไอ้เราก็นึกว่า เทสหนังชมพู

Comment

Originally posted by rial_kung View Post
                              ไอ้เราก็นึกว่า เทสหนังชมพู
                              นี่ก็ชั่งจะคิดไปถึงนั่น

Comment

Working...
                              X