Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอา AMD Test bed สีชมพูหวานแหววมาให้ดู อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by lekmanso View Post
    ผมซื้อร้าน COMEZONE ใน มน ครับ ฝากเค้าสั่งได้เลยครับ TK JEDI สั่งได้หมดครับ บอกว่าจาก OCZ ยิ่งถูก อิอิ ถ้าไปไม่ถูก โทรมาถามได้ครับ เด๋วพาไป 0804401766
    ในปทุมทองไม่มีหรอกครับ ไฟร์คอม ไม่ต้องถามครับ ถ้ามันมีก้แพงมากมาย Smilodon ขาย 2990 บาท อิอิ
    โอ้โห ม.น. เลยหรอครับ ไกลชิบเป๋งเลย ผมอยู่แถวๆเทคนิคเองอ่ะ

ทีแรกผมก็นึกว่าร้าน TK ในปทุ่มทองสะอีกจะได้ไปง่ายๆหน่อย

Comment

ระวังรสนิยมเจ้าของจะเปลี่ยนตามสีเครื่องนะครับ 55

Comment

...

Originally posted by regency View Post
        โอ้โห ม.น. เลยหรอครับ ไกลชิบเป๋งเลย ผมอยู่แถวๆเทคนิคเองอ่ะ

ทีแรกผมก็นึกว่าร้าน TK ในปทุ่มทองสะอีกจะได้ไปง่ายๆหน่อย
        ฝากผมสั่งป่าวล่ะครับ ผมเรียนเทคนิค เอารุ่นไหนบอกเด๋วจัดให้เลยครับ

บ้านผมอยู่แถว ม.น. แต่เรียนเทคนิค ยังไงโทรมาคุยก่อนก็ได้ครับ

0804401766 แล้วปทุมทอง มันมี TK ด้วยหรอ

Comment

...

Originally posted by bunyawat View Post
          ระวังรสนิยมเจ้าของจะเปลี่ยนตามสีเครื่องนะครับ 55
          ไม่ขนาดนั้นมั้งครับ

Comment

Originally posted by lekmanso View Post
            ฝากผมสั่งป่าวล่ะครับ ผมเรียนเทคนิค เอารุ่นไหนบอกเด๋วจัดให้เลยครับ

บ้านผมอยู่แถว ม.น. แต่เรียนเทคนิค ยังไงโทรมาคุยก่อนก็ได้ครับ

0804401766 แล้วปทุมทอง มันมี TK ด้วยหรอ

อ่าวกำเรียนเทคนิคหรอครับ ช่างไรหว่า ผม ชอ.ปี3 เทคนิคเหมือนกันเอิ๊กๆ TKในปทุมทองมีอยู่ครับเพื่อนผมมันไปฝึกงานร้านนั้นมา แต่เรื่องที่จะสั่งรอไว้อีกที ปีใหม่นี้ผมคงจะไปละลายทรัพสักหน่อยครับแหะๆ

Comment

....

Originally posted by regency View Post
              อ่าวกำเรียนเทคนิคหรอครับ ช่างไรหว่า ผม ชอ.ปี3 เทคนิคเหมือนกันเอิ๊กๆ TKในปทุมทองมีอยู่ครับเพื่อนผมมันไปฝึกงานร้านนั้นมา แต่เรื่องที่จะสั่งรอไว้อีกที ปีใหม่นี้ผมคงจะไปละลายทรัพสักหน่อยครับแหะๆ
              เอ้า รุ่นน้องนี่หว่า พี่ โทรคม ปวส.1

ส่วน Tk ปทุมทอง คงจะคนละ TK ที่กรุงเทพมั้งครับ

เด๋วจะแวปไปดู อิอิ

Comment

น่ารัก

Comment

ท่าน จขกท กำลังมีฟามรักรึป่าว มองอะไรก็เป็นสีชมพู เอิ๊ก ๆ ๆ

Comment

....

Originally posted by Athlon_TFS View Post
                    ท่าน จขกท กำลังมีฟามรักรึป่าว มองอะไรก็เป็นสีชมพู เอิ๊ก ๆ ๆ
                    555+

รักมา 2 ปีแล้วครับ

Comment

...

Originally posted by nunyoufo View Post
                      น่ารัก
                      ขอบคุณครับ

Comment

ดันๆๆๆๆ

Comment

Working...
                        X