Announcement

Collapse
No announcement yet.

EVGA 9600GT อุณหภูมิเท่าไหรกันบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EVGA 9600GT อุณหภูมิเท่าไหรกันบ้างครับ

อุณหภูมิก่อนเล่นเกม 44-47องศา พอผมเล่น GTA IV ก็กระโดไป 54-57 ไม่เกินนี้ ไม่มีแอร์ เพื่อนๆอุณหภูมิเท่าไหรกันบ้างอ่ะครับ

ชิวๆ
    ปล. ไม่มีให้ใช้ หิหิหิ (เนียน)

Comment

38-42 เล่นทุกเกมไม่เกินนี้ ยกเว้นจะ เทสเบ้นมาค
      ซิงค์ย่างปลาหมึก+พัดลมเป่าปลาหมึก

Comment

ปกติคับ สบายๆๆ

Comment

galaxy 9600 GT ก็ ide 44-46 เเล้วเเต่อากาศไม่ติดเเอร์

Comment

ถ้าโดดไป 60 นี่อันตรายปะครับ

Comment

4850 ref ไม่ปรับรอบ 70-80 ยังเล่นกันได้เลย

Comment

Working...
              X