Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัพเกรดคอมผมทีครับอยากเล่นGTA IVลื่นหัวแตกครับมีงบไม่เกิน1หมื่นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพเกรดคอมผมทีครับอยากเล่นGTA IVลื่นหัวแตกครับมีงบไม่เกิน1หมื่นครับ

อัพเกรดคอมผมทีครับอยากเล่นGTA IVลื่นหัวแตกครับมีงบไม่เกินหนึ่งหมื่นบาท
    ผมว่าจะซื้อช่วงเดือนเมษาครับแต่ขอถามไว้ก่อนจะได้เก็บตังถูกครับผม ผมแทบจะไม่มีความรู้ด้านhardwareเลยไงก็ช่วยแนะนำผมหน่อยนะครับ
    รายละเอียดของคอมผมที่ใช้อยู่ครับ

-ขอบคุณครับผม-

บอกการ์ดจอด้วยน่ะคับ รึออนบอร์ด?

Comment

Originally posted by Pillow43 View Post
      บอกการ์ดจอด้วยน่ะคับ รึออนบอร์ด?
      โทษทีครับตอนนี้ผมใช้Nvidia Geforce 7300LEอยู่ครับ

Comment

ไม่ต้องหัวแตกก็ได้ครับขอให้ลื่นก็พอ ผมจะซื้อตอนเมษาน่ะครับตอนนี้ขอเก็บตังก่อน

Comment

CPU ต้องเปลี่ยน การ์ดจอ ต้องเปลี่ยน จบ = =10k ไม่พอ ฟันธง

Comment

ใกล้ๆซื้อค่อยถามดีกว่ามั้งครับ -.-

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
              ใกล้ๆซื้อค่อยถามดีกว่ามั้งครับ -.-

เวลาผ่านไป... ของใหม่มา... ราคาของเก่าเปลี่ยน...

Comment

ลากซีพียู ไปที่ 3.2 ได้ก็ไม่ต้องเปลี่ยนหรอกครับ หาการ์ดจอดีดีซะตัว HD4850 น่าสน

เปลี่ยนบอร์ด เปลี่ยนแรม เปลี่ยนการ์ดจอ CPU เดิมๆก่อน

E6300 ใช่ว่าไม่แรงนะครับ หัด OC หน่อย รีดพลังมันออกมา เล่นได้อีกสบายๆครับ

Comment

GTA4 Gz เยอะ ก็ เหมือนงั้นๆ เน้น core อ่ะคับ

Comment

เปลื่ยนการ์ดจอ เปลื่ยนpsu เพิ่มแรม 3อย่างนี้10k พอคับ

Comment

Working...
                    X