Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้ว่าจะไปเครมการ์ดจอ DCOM ได้ของในวันนี้เลยป่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้ว่าจะไปเครมการ์ดจอ DCOM ได้ของในวันนี้เลยป่ะคับ

ว่าจะเอา HIS 3870 DDR4 ไปเครมซะหน่อยไม่รู้ได้ของเลยป่ะคับ
    ใครเคยไปช่สยบอกหน่อยคับ ศูยน์ DCOM อยู่ชั้นใหนหว่า

ชั้น 5

ห้อง 510 ถ้าจำไม่ผิด

Comment

อยู่ชั้น5 อ่ะครับ เรื่องจะได้ของเลยหรือปล่าวนี่ต้องวัดดวง (ปกติโอกาสน้อยมากสำหรับการ์ดจอ) โชคดีครับ

Comment

ไม่น่าจะได้เลยนะครับ เพราะเคยเอาไปเคลมมา 1 อาทิตย์กว่าจะได้อะ

ว่าแต่วันนี้พันทิพไม่ปิดหรอครับ

Comment

ถ้าไม่เกิน 7 วันและมีของอ่ะได้เลยคับ อิอิอิ

Comment

วันนี้วันหยุดอ่ะ เข้าไม่ปิดหรอเพ่

Comment

ขอบคุณคับทุกท่าน เด๋วโทรไปเช็คก่อนคับ

Comment

Working...
              X