Announcement

Collapse
No announcement yet.

(ตัวเต็ม) Windows Live Messenger 9 โปรแกรมแชต ของคนทั่วโลก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Messenger Plus Live 4.79 ตัวล่าสุดตอนนี้ ยังไม่รองรับกับ WLM 2009 ครับ ทั้งเวอร์ชัน TH และ EN เลย ต้องรอตัวถัดจากเวอร์ชัน 4.79 ก่อน

Comment

โปรแกรมแชทจำเป็นต้องใหญ่ถึงขนาด 128M เลยหรือ ?

Comment

มันมีโปรแกรมอื่นในนั้นด้วยครับ... 128M อะ ให้เลือกลงเอา - -

Comment

ขอโทษที่มาขัดจังหว่ะนะครับ Plus ตอนนี้ เห็นมันบอกรับกับ Beta อยู่ อ่านื่อมันสิครับ for อะไร
          อ่านชื่อหน่ะอ่านได้ครับแต่โค๊ตสีมันยังไม่ทำงาน ถ้าเอาไปใช้กับ beta ถึงจะเห็นชื่อคนอื่นเป็นสีๆ ครับ
          แค่นี้หล่ะครับ

Comment

แหล่มๆ แหล่มมากๆเลยครีบ ให้+10เลยครับ

Comment

Working...
            X