Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามPsu500W Delux หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามPsu500W Delux หน่อย

ถามPsu500W Delux 50A หน่อย ว่า Wมันเต็มไหม คุณภาพกับราคา เเล้วมีไฟนะสีอะไรครับ

PSU มันไม่มีอันไหนเต็มหรอกครับ คุณ ซื้อมา 500W แต่อาจจะได้ประมาณ 470 ไม่ก็ 450W ครับ ผมใช้ ของ
    I cute อยู่ 900W เต็ม ได้จิงๆแค่ 875W เองครับ ส่วนไฟนั้น น่าจะสีฟ้าครับ

Comment

ออ ขอบคุงมาก ถ้าสีฟ้าก็ดีอะ พอดีข้างในมันโทนฟ้า ถ้าสีอื่นคงดูเเปลกๆๆ อะ ใครใช้อยู่บอกหน่อยครับว่าสีอะไร

Comment

สีลิเก ครับ

Comment

สีมันหลายสีครับ ไม่ใช่สีฟ้าน่ะ

Comment

ขอบคุณมากจ้า

Comment

ผมเพิ่งซื้อวันนี้เนี่ยครับ
              Delux500W ตัวที่คุณบอกเลย 1650บาทวัตแท้ครับตอนนี้ใช้กะสเป็คนี้อยู่
              CPU : X2 5000+
              MB : ASUS M2N68-AM
              VGA : Gigabyte 9600GT
              RAM : Kingston1GB/800 DDR2 X2
              HDD : Seagate500GB NCQ B/F 32MB
              Power : Delux500W 50A
              DVD-RW : LG22X

Comment

ส่วนไฟดูจากเคสละมีสีเขียว ฟ้า แดง 3สีไม่รู้อุปกรณ์อื่นด้วยรึเปล่า สเป็คก็ที่บอกไป

Comment

มี4สี่ครับ มิใช่สาม
                  แต่ก็อย่างที่คนข้างบนว่า สีลิเกจริงๆ
                  แต่ของเค้าดีจริงๆนะ โดยเฉพาะ ระบบActive PFC ปลอดภัยดี ไม่ร้อนด้วย

Comment

ขอบคุณครับ สวัสดีปีใหม่ทุกๆๆท่านนะ ขอบใช้โชคดีปีใหม่ จ้า .......

Comment

Working...
                    X