Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อคอมให้แฟนดูสเปกนี้ให้ทีครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อคอมให้แฟนดูสเปกนี้ให้ทีครับ...

ก่อนอื่นขอความกรุณา MOD ด้วยครับผม ที่มาโพสห้องนี้เพราะต้องการคำตอบความคิดเห็นจากเพื่อน OCZ โดยด่วยครับผม

สเปก

AMD2 (940) X4 Phenom 9950
    Gigabyte GA-MA770-DS3
    2GB. Kingston DDR2 Bus 800 (2*2) = 4 GB. / Max 8 GB.
    SATA-II 1024 GB Seagate
    1GB PCIe(16x) 9600GT (TD) FORSA
    LCD 20-inch ACER X223W
    DVD RW 20x (SATA)
    Case + Power Supply 550 Watt.
    Keyboard & Mouse Logitech Black
    Creative 200Watt. SBS245
    Internal Card Reader All in One

ราคา 29800 บาท ราคาเป็นยังไงบ้างครับผม

ไปเห็นเซตนี้ในเว็บไซต์หนึ่งครับผม อยากทราบว่าถ้าเป็นสินค้ามือ 2 จะหาได้ถูกกว่านี้ไหมครับผม

ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับผม

หาเป็นมือสองประกันเหลือบานๆ น่าจะถูกกว่าเยอะครับ.. แต่ต้องใจเย็นๆ

Comment

สเปคโหดจริง

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
        สเปคโหดจริง
        โหดสู้แฟนผมไม่ได้หรอกครับผม กะจะซื้อเป็นของขวัญแทนเครื่องเก่านะครับผม

Comment

ผมเพิ่งอัฟคอมใหม่ให้แฟน เส๊จตะกี่เอง

Comment

เครื่องแฟนผมแค่หมื่นแปดเอง

แต่เก็บตังมันมาสองหมื่นห้า

เอิ้กๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ใช่ทำอะไรครับ

Comment

เครื่องแฟนยังสเปกแรงแล้วเครื่องท่านล่ะคงบินได้เลยมั้ง

Comment

ใช้เล่นเกม เล่นเน็ต ครับผม เกมที่เล่นก็ประมาณ Pes (อันนี้ผมเล่น) The Sim2-3 ครับผม

Comment

เหมือนจะแรงเกินนะ(ความเห็นนะ)

Comment

แรงเกินไปมาก มั้ยอ่า ลดลงมาครึ่งนึงยังสบายๆ เลยมั้ง

Comment

สวยดีครับ

Comment

รักตายเลย อิอิ

Comment

ถ้าเล่น amd เอา cpu ลดลงเป็น 6000+ มาเติมเต็ม 9800GTX+ กับ raidmax 530w น่าจะแจ่มคับ อิอิ

Comment

แล้วถ้าเป็นเซตนี้ล่ะครับผม

AMD2 (940) X2 Athlon 6000
                              Asus M3N78
                              2GB. Kingston DDR2 Bus 800 (2*2) = 4 GB. / Max 8 GB.
                              SATA-II 250 GB Seagate
                              1GB PCIe(16x) 8600GT (TD) FORSA
                              LCD 19-inch ACER X193HQ
                              DVD RW 20x (SATA)
                              Case + Power Supply 450 Watt.
                              Keyboard & Mouse Logitech Black
                              Creative 200Watt. SBS245
                              Internal Card Reader All in One

ราคา 19850 บาทครับผม

Comment

Working...
                              X