Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง PSU ยี่ห้อ SAMA ท่านใช้ใช้อยู่หรือเคยใช้มา ......

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง PSU ยี่ห้อ SAMA ท่านใช้ใช้อยู่หรือเคยใช้มา ......

ยี่ห้อนี้ (SAMA) นี้นะ ดีอะปาว
    ว่าจะเปลี่ยน PSU ครับ ก็เลยสอบถามว่าท่านผู้ใดใช้อยู่หรือเคยใช้มา เป็นไงบ้างมีปัญหาในการใช้งานปาวครับ

ไม่เล่นEnermaxล่ะท่านเดี่ยว

Comment

Originally posted by AMD View Post
      ไม่เล่นEnermaxล่ะท่านเดี่ยว
      หุหุหุ

Enermax มันแพงไปนะครับ ว่าจะเอาซัก 600 วัตขึ้นนะ (Enermax มัน 5,000 ฿ ขึ้น)

ตัวนี้ที่จะเอามัน 700 วัต ครับ

จะรอใส่ 8900GS ซักหน่อย ครับ หุหุหุ

Comment

ผมใช้ตัว 600w อยุ่ครับ นี่เปิดมาก็ 3 อาทิตย์ติดแล้วครับ ก็จ่ายไฟนิ่งดีนะครับ
        แต่ก็อย่างว่าครับของใหม่อยู่ยังไม่รู้เหมือนกันครับ แหะแหะ

Comment

ใช้อยู่คับ ใช้ดีคับ แต่พึ่งใช้ไม่ถึงเดือนไม่รู้ อนาคต เหมือนกัน -*-

Comment

Originally posted by TWK. View Post

จะรอใส่ 8900GS ซักหน่อย ครับ หุหุหุ
            จะแรงไปถึงหนายยยยย

Comment

ผมเพิ่งซื้อ SAMA มาอ่ะ 600W 1150 บาท ใช้มาได้สองวันต้องรอดูกันต่อปาย

Comment

ท่าน TWK. ยังไงถ้าเอาตัวนี้จริงๆ อย่าลืมเทสมาให้ชมหน่อยนะครับ

***มองๆยี่ห้อนี้อยู่เหมือนกัน อิอิ แต่เป็นตัวนี้

Comment

Working...
                X