Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ เรื่อง ความร้อนของCPU

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ เรื่อง ความร้อนของCPU

คือ ว่า ผม clock ซีพียู ไป แล้ว

ความ ร้อน CPU มัน อยู่ ที่ 50 - 53 C

อะ ครับ อยาก ทราบ ว่า มัน ร้อน เกิน ไป รึ ป่าว คับ

ผม ใช้ AMD 4600+ Clock ไป 3.0 Gh

ครับ

ปกติ ครับ ถ้าเป็นซิ้งเดิมๆ

Comment

ตามนั้น อยากเย็นกว่านั้นเปลี่ยน sink cpu โลด

Comment

ลากไปขนาดนั้น ซิ้งค์เดิมก็ประมาณนี้แหล่ะ
        full อาจเอาเรื่องอยู่นะ

Comment

ไม่ร้อนครับ

Comment

ของผมขนาดไม่คล๊อกยังประมาณนี้เลยอ่ะ...

Comment

Working...
            X