Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tagan BZ500 ของผม จี่ๆๆๆ ๆ แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tagan BZ500 ของผม จี่ๆๆๆ ๆ แล้ว

ลุ้นมาตั้งวันนึงนึกว่ามันจะไม่จี่ซะและ และในที่สุดมันก็ จี่ เมื่อตอนกลางวัน

เสียง จี่ๆๆ เป้นการคอนเฟริมว่า tagan bz ของแท้ใช่ไหมครับ

แต่สายมันยาวจัดยากเหมือนกันนะเนี้ย ม้วนแล้วสอดโ้น้นออกนี้ แล้วสายม้วนมากๆ งอมากๆมันจะเป็นไร

ไหมครับ แล้วสายแพรด้วยเป้นไรไหมครับ

เปลี่ยนกับTAGAN U38 ไหมไม่มีจี่เงียบสายกำลังพอดีสนPM555+

Comment

โชคดีจัง Tagan BZ600W ของหนูไม่ดัง

Comment

เอามาขายผม มา ห้าห้า

Comment

ปกติจะดัง
          ตัวใหนไม่ดังแปลก (ถือว่าโชคดี)

Comment

ขนาดผมใช้ Raidmax ถูก ๆ ยังดังเลย

Comment

ของผมดังฉี่เบาๆ...เวลาโหลดเข้า Crysis พอเล่นไปสักพัก...ก็หายเงียบ
              นอกนั้นไม่มีดัง...

Comment

Originally posted by เพ็ญรินทร์ View Post
                โชคดีจัง Tagan BZ600W ของหนูไม่ดัง
                คนน่ารัก พระคุ้มครองครับ ย่อมได้แต่สิ่งที่ดีๆ ส่วนเสียงจี่ ผมว่าเป็นที่แกนขดลวดมันพันไว้ไม่แน่นครับ

Comment

คุณโชคดีนะของผม จี่ๆ มาหลายวันไม่ได้คิดว่ามันจะเป้นอะไรผมซื้อมาดันมาไหม้ในวันที่เจ็ดตอนทุ่มกว่าๆ เอาหละสิไปร้านก็ไม่ทันแน่ ซวยเลยเอาไปเครมรอเดือนนึง มันบอกว่าเปลี่ยนตัวใหม่ให้เอากลับมาไม่ได้แกะดูไม่ได้สังเกตพอมาถึงบ้านสภาพอย่างโทรมครับยางหุ้มปลายสายดินก็ไม่มีแถมสนิมขึ้นอีกอันเก่าผมไม่ได้ถอดออกนี่นาแต่พอเอามาใช้ดูก็ใช้ได้ก็เลยช่างมันเถอะประกันตั้งสามปี แต่มาเปิดดูวอยประกันอ่าวเวร มันเลยไปตั้ง 4 เดือนนี่หว่าอะไรฟ่ะเครมเดือนนึงเองแต่ประกันหายไปตั้งสี่เดือน ทำแสบมาก hwh ทีแรกมันว่าไม่รับเครมด้วยนะมันบอกว่า psu ไหม้ เครมไม่ได้แสรดเอ้ย แต่มีพี่ผู้ชายใจดีเดินมาหยิบไปแล้วก็ทำเรื่องเครมให้อิอิ

Comment

Originally posted by 0879538613 View Post
                    คุณโชคดีนะของผม จี่ๆ มาหลายวันไม่ได้คิดว่ามันจะเป้นอะไรผมซื้อมาดันมาไหม้ในวันที่เจ็ดตอนทุ่มกว่าๆ เอาหละสิไปร้านก็ไม่ทันแน่ ซวยเลยเอาไปเครมรอเดือนนึง มันบอกว่าเปลี่ยนตัวใหม่ให้เอากลับมาไม่ได้แกะดูไม่ได้สังเกตพอมาถึงบ้านสภาพอย่างโทรมครับยางหุ้มปลายสายดินก็ไม่มีแถมสนิมขึ้นอีกอันเก่าผมไม่ได้ถอดออกนี่นาแต่พอเอามาใช้ดูก็ใช้ได้ก็เลยช่างมันเถอะประกันตั้งสามปี แต่มาเปิดดูวอยประกันอ่าวเวร มันเลยไปตั้ง 4 เดือนนี่หว่าอะไรฟ่ะเครมเดือนนึงเองแต่ประกันหายไปตั้งสี่เดือน ทำแสบมาก hwh ทีแรกมันว่าไม่รับเครมด้วยนะมันบอกว่า psu ไหม้ เครมไม่ได้แสรดเอ้ย แต่มีพี่ผู้ชายใจดีเดินมาหยิบไปแล้วก็ทำเรื่องเครมให้อิอิ
                    มันเอาของเก่าวนซ่อมมาเปลี่ยนให้ครับ

Comment

สายอาจจะแตก ช็อต หรือ อุปกรณ์ด้านใน PSU มีการหลวม เกิดขึ้น

ยังงัยก็ ส่งเคลมครับ ประกัน ยาวๆ ล่ะครับ 5 ปี สำหรับ BZ500

Comment

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

แอะ นึกว่าจี่หอยกะมาเซิ้งเลย..เชิ๊บๆๆ..!!

Comment

PSU ซื้อใหม่ ๆ ผมก็เป็น ใช้ไปสักเดือน ก็หาย

Comment

แล้วเรื่องสายต่างๆ รวมไปถึงสายแพรอะครับ ม้วนๆ พันๆ มันจะเป็นอะไรไหม

Comment

Working...
                              X