Announcement

Collapse
No announcement yet.

WinDVD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• WinDVD

WinDVD รุ่นไหนที่ซัพพอร์ตแผ่น AVC-HD บ้างครับ ผมโหลด WinDVD 9 มาลง แต่ว่ามันเปิดไม่ได้ คือมีแต่ภาพ ไม่มีเสียง แต่ก่อนหน้านั้นลง PowerDVD 8 ดูได้

เพียงแต่ว่าถ้าเป็นภาพจากแผ่น DVD ผมรู้สึกว่า WinDVD ภาพดีกว่าอีก

ไม่เคยลองแผ่นที่ว่าอะครับ เลยตอบไม่ได้ครับผม

Comment

ขอบคุณครับผม ผมตัดสินใจว่าจะเอา PowerDVD ไว้ดู AVC-HD เอา WinDVD ไว้ดู DVD แต่ว่า ผมโหลดตัว Trial มา ท่านใดพอจะอนุเคราะห์ key ของ WinDVD 9 ได้บ้างครับ

Comment

Originally posted by Nick View Post
        ขอบคุณครับผม ผมตัดสินใจว่าจะเอา PowerDVD ไว้ดู AVC-HD เอา WinDVD ไว้ดู DVD แต่ว่า ผมโหลดตัว Trial มา ท่านใดพอจะอนุเคราะห์ key ของ WinDVD 9 ได้บ้างครับ
        ที่เวบลาบเป็ดมีนะท่าน

Comment

จะเข้าไปหาได้จากตรงไหนอ่ะคับ เว็บลาบเป็ด

Comment

Originally posted by Nick View Post
            จะเข้าไปหาได้จากตรงไหนอ่ะคับ เว็บลาบเป็ด
            ใจเย็นๆเดี๋ยวดึกๆอัพให้
            (ใช้มือถือตอนนี้ไม่ไหว)

Comment

ขอบพระคุณมากคร้าบบบ

Comment

Working...
              X