Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาการเคลมช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาการเคลมช่วยที

คือผมซื้อคอมที่พันธุ์ทิพย์อ่ะครับ

แต่ตอนนี้ย้ายมาอยู่ขอนแก่น

คอมผมมันดันเจ๊ง ไม่รู้ว่าจะทำไง จะยกไปพันธุ์ก้อไกลเกิน

อยากจะรู้ว่า ส่งศูนย์ที่ขอนแก่นเลยได้ป่ะครับ

ต้องทำอย่างไรบ้าง

ให้ข้อมูลที่ครับ

ประกันอันหยัง
    ดูวอยที่อุปกรณ์

Comment

ขอนเเก่นน่าจะมีนะ เคยได้ยิน ๆ อยู่
      เจริญนะ

Comment

เป็นคอมชุดหรือคอมประกอบคับ ถ้าคอมชุดก็แยกเครมเลยคับส่วนคอมประกอบก็แยกเครมอีกเหมือนกานแต่เช็คก่อนว่าอารายเสียคับ ดูวอยประกันด้วยนะคับว่าของที่ใหน ...ถ้าAsys ก็กรุงเทพที่เดียว เหอะๆๆๆ

Comment

น่าจะเป็นของพวก ดีคอม กะ ซินเนก อะไรนี้แระครับ

แล้วผมต้องเอาหลักฐานไรไปให้เค้าดูมั้งครับ

ตอนนี้ผมกำลังเซิสหาอยู่ว่าศูนย์มันอยู่ส่วนไหนของขอนแก่น

Comment

Originally posted by lecruz201 View Post
            น่าจะเป็นของพวก ดีคอม กะ ซินเนก อะไรนี้แระครับ

แล้วผมต้องเอาหลักฐานไรไปให้เค้าดูมั้งครับ

ตอนนี้ผมกำลังเซิสหาอยู่ว่าศูนย์มันอยู่ส่วนไหนของขอนแก่น
            น่าจะมี ตามจังหวัดใหญ่ ๆ นะ (อาจจะ)
            D COM Synnex COM7 Ingram พวกนี้นะ

Comment

SYNNEX ถ้ามีวอยย์ติดอยู่ก็ไปรับของได้ที่ศูนย์ตามต่างจังหวัดเลยครับ แต่สงสัยต้องรอวันจันทร์

Comment

ปกติ เมนบอร์ด มันติดวอยที่ไหนอ่ะครับ ผมลอง ส่องดู ทำไมมันไม่มี

บอดของ asus อ่ะครับ

Comment

Working...
                X