Announcement

Collapse
No announcement yet.

Windows - Display Driver Stopped Responding

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Windows - Display Driver Stopped Responding

ตอนแรกครับ ผมนั่งเล่นเกมส์อยู่ Rag แล้วพอสักพัก

จอมันก้อค้างครับ แล้วจอมันก้อกระพริบ

พอสักพักมันก้อขึ้น

Windows - Display Driver Stopped Responding

.......................................................

ภาพก้อเละครับ

แต่ผมเล่นเกมส์อื่นๆ อย่าง cycsis ไม่มีปัญหานะครับ

แล้วผมก้อลงไดร์เวอร์ใหม่หลายรอบแล้ว

แต่พอเล่นไปก้อไม่หายเหมือนเดิม

รบกวนช่วยทีนะครับ

ผมพยายามหลายทีแล้ว

Vista ใช่ปาว

Comment

Xp Pro อ่าครับ

Comment

เป็นเหมือนกันครับ ขอพ่วงถามด้วยเนอะ
        แต่ของผมลง Vista ครับ

Comment

ลองกลับไปใช้ driver ตัวก่อนดูครับ หรือไม่ก็ต้องรออัพตัวใหม่ครับ

Comment

Working...
          X