Announcement

Collapse
No announcement yet.

DFI LANPARTY DK 790GX-M2RS มีร้านไหนขายครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DFI LANPARTY DK 790GX-M2RS มีร้านไหนขายครับ

คืออยากทราบครับ ว่า DFI LANPARTY DK 790GX-M2RS ตัวนี้ร้านไหนขายครับ

แล้วบอร์ด ของ DFI และ XFX มีร้านไหนที่ขายหรือเป็นตัวแทนบ้างครับ

ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ และสวัสดีปีใหม่พี่ๆทุกคนครับ

http://www.tkcom99.com/index.php?is_...15&s_cat_id=21

Comment

มันไม่มี DFI LANPARTY DK 790GX-M2RS ครับเลยสงสัยว่าร้านนี้มี DFI ทุกรุ่นป่าว แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ แล้วบอร์ดของ XFX ที่เป็น AMD มีไหมครับ

ขอโทษที่ถามมากอยากรู้จริง ขอบคุณครับ

Comment

http://www.tkcom99.com/contact_us.php

รู้แล้วบอกต่อด้วยนะครับ

Comment

Originally posted by cobain View Post
          มันไม่มี DFI LANPARTY DK 790GX-M2RS ครับเลยสงสัยว่าร้านนี้มี DFI ทุกรุ่นป่าว แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ แล้วบอร์ดของ XFX ที่เป็น AMD มีไหมครับ

ขอโทษที่ถามมากอยากรู้จริง ขอบคุณครับ
          ตัวที่เป็น GX ไม่มีครับเคยถามที่ TK เค้าไม่นำเข้านะแล้วก็ตัว Jr. ด้วยไม่รู้เพระเหตุผลอะไร อิอิ

Comment

Originally posted by Satanic View Post
            ตัวที่เป็น GX ไม่มีครับเคยถามที่ TK เค้าไม่นำเข้านะแล้วก็ตัว Jr. ด้วยไม่รู้เพระเหตุผลอะไร อิอิ
            ขอบคุณครับ

Comment

อ่านละขำ... มันมีขายเหรอบ้านเรารุ่นที่ จขกท. ถามหา ขอบคุณท่านSatanicที่ชี้ทางสว่าง

Comment

Originally posted by niCe_guY View Post
                อ่านละขำ... มันมีขายเหรอบ้านเรารุ่นที่ จขกท. ถามหา ขอบคุณท่านSatanicที่ชี้ทางสว่าง
                แหะๆ อยากได้อ่าครับ เห็นแล้วสวยดี ก็ถามๆดูเผื่อฟลุ๊กมีคนนำเข้า

Comment

Originally posted by cobain View Post
                  แหะๆ อยากได้อ่าครับ เห็นแล้วสวยดี ก็ถามๆดูเผื่อฟลุ๊กมีคนนำเข้า
                  ครับท่าน น่าสนใจครับแต่ ตัวแทนไม่ขายเราก็อดอะครับ ทำใจ

Comment

ลองสั่งเค้าดูจิ

DFI - TKCom ตัวแทน

XFX - ARC
                    sigpic
                    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                    งดแรงชั่วคราว

Comment

Originally posted by tor_za View Post
                      ลองสั่งเค้าดูจิ

DFI - TKCom ตัวแทน

XFX - ARC
                      ขอบคุณมากครับ

Comment

ีีรอ Saveway สิครับ น่าจะถูกกว่า

Comment

น่าจะต้องสั่งที่ร้าน TK Com
                          คิดว่าราคามันแพงจนขายยากเลยไม่มีใครเอาเข้ามาเท่าไหร่

Comment

Working...
                          X