Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดูที่ครับขอร้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาดูที่ครับขอร้อง

คอมผมตอนแรกมีกาดจอ GF9300 GE แล้วพอผมเปลี่ยน เป็น HD 4850 แล้วผมจะโหลดบิทแล้วผมปิดหน้าจอคอม อันนี้ตัวเก่านะครับแล้วตื่นเช้ามาผมมาเปิดหน้าจอต่อมันก็มีภาพออกมาไม่เป็นไรแล้วพอกาดจอตัวครับทำเหมือนกัน แล้วเปิดมาแป้นค้าง ไฟไม่กระพิบแถมไฟหนเจอที่จริงมันจะเป็นสีฟ้าแต่เป็นสีส้ม แล้วมันบอกว่า VGA no ครับ

ถามหน่อย.....เพาเวอร์ของท่านกี่วัตคับ....เล่นค่ายแดงก็ต้องทำใจหน่อยนะ อิอิ

Comment

ก็ใส่กาดจอนี้ได้นะครับแต่ภาพไม่แตกเล่นได้ทุกเกม

Comment

Working...
      X