Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะบอร์ด AGP 8X 775 หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะบอร์ด AGP 8X 775 หน่อยคับ

อยากได้เมนบอร์ด 775 ที่มี AGP 8X นะคับ

ช่วยเปงตัวบอร์ดที่เจ๋งๆๆ เทพๆๆ หน่อยนะคับ ว่าจะไปซื้อที่งาน commart

แล้วควรใช้ซิงค์cpu ตัวไหนดีอะคับ เอาไปใส่ 775 เอาซิงค์ที่ไม่ต้องใหญ่โตอะไรมากนัก

ขอให้ระบายความร้อนดี และ เหมาะในการoverclock อะคับ แบบที่ราคาไม่แพงนะ

LGA775 AGP8X บอร์ดที่เจ๋งๆๆ เทพๆๆ คงไม่มีหรอกครับ ถ้าจะเอาAGPมาเล่นบน775ตัวที่มีปัญหากับAGPน้อยที่สุดคงเป็นชิบVIA PT880 ซึ่งO/Cไม่ค่อยเอื้ออำนวยครับ ได้แก่พวกASUS P5VCD-X ASRoCK 775Dual-Vsta

Comment

Conroe865PE
      775I65G

Comment

เหอะๆ บอร์ด 775 ใช้ AGP คงหายากแล้วหล่ะครับถ้าเป็น AMD คงมีอยู่ครับแบบแรงๆ นะ

Comment

Working...
        X