Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS ==> M4A78 Pro

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS ==> M4A78 Pro

ASUS ออก MB Support AM3 แล้วครับ

http://www.asus.com/products.aspx?mo...49&l3=639&l4=0

ไม่รู้่ว่าอีกนานไหม กว่าจะเข้าเมืองไทย รอ ร้อ รอ

ไปไกลแล้ว ของผมยังจอดอยู่ที่ 939 อยู่เรย

Comment

สวยๆ

Comment

อยากจะให้เข้ามาเร็ว ๆ จัง จะซื้อ MB ใหม่อยู่พอดีเลย จะเข้ามาภายในเดือนนี้รึเปล่า ??? (อยากได้)

Comment

มันไม่ใช่บอร์ด AM3 ของแท้นี่ มันแค่ AM2+ ที่ซัพพอร์ด AM3 มันก็เป็นแบบนี้ตั้งหลายรุ่น - -"

Comment

ดูแล้ว เหมือนไม่ค่อย ต่างต่าง M3A 78 PRO เลยอ่ะ

Comment

939 ต่อไป ฮาๆๆ

Comment

อายุการใช้งาน solid capacitor 57 ปี ที่อุณภูมิ 65 องศา หรอ -..-

Comment

บอร์ด สวยอ่ะ เมื่อไหร่จะมาไทย ...

Comment

คงจะเป็นบอร์ทนำร่องนะ รอดูตัวต่อไป

Comment

ปรับนิดปรับหน่อยก็ขายได้อีกแล้ว
                      ผมจะซื้อ M3A78 pro อยู่ ช่วยบอกหน่อยตัวนี้เป็นไงบ้างครับ
                      กับ M3A78 code อื่นๆ

Comment

Originally posted by enemy222 View Post
                        ปรับนิดปรับหน่อยก็ขายได้อีกแล้ว
                        ผมจะซื้อ M3A78 pro อยู่ ช่วยบอกหน่อยตัวนี้เป็นไงบ้างครับ
                        กับ M3A78 code อื่นๆ
                        ตอนแรกผมชั่งใจอยู่เหมือนกัน สุดท้ายผมเลือกที่จะซื้อ M3A78-EM เพราะ port มันเยอะดีครับ

Comment

ซื้อมาแล้ว

ตัวบอร์ดไม่ค่อยสวยเลยแต่ก็โอเคร แมร่งลากสบาย กินไฟน้อยด้วยนะ ผมใส่ EN 9500 GT MAGIG ไดร์เวอร์เสียงหายแต่ก็ไปหาไดที่เวป via นะครับพี่น้อง

Comment

Working...
                          X