Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยไขข้อข้องใจเกี่ยวกับการ์ดจอหน่อยครับ please

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยไขข้อข้องใจเกี่ยวกับการ์ดจอหน่อยครับ please

คำถามนะครับ

1.การ์ดจอ (Ati) ที่คิดว่าเหมาะกับการเล่นเกมมากที่สุดในตอนนี้
    โดยงบไม่เกิน 10,000 บาท(ไม่overclockนะครับ)

2.ปัจจุบันผมใช้คอมอยู่2เครื่อง
    - Destop สเปคคร่าวๆตามนี้ครับ
    CPU AMD Athlon(tm) 64X2 Dual core Processor 4800+ 2.50 Ghz
    Ram 2048MB
    Asus EAH3450 512 MB

กับอีกเครื่องคือ
    - Laptop สเปคคร่าวๆตามนี้ครับ
    Acer Aspire 4520G-502G25Mi
    CPU AMD Turion64X2 TL-60 Mobile Technology (2.0 GHz, 2x512KB L2 cache)
    RAM 2048MB DDR2 667(2x1GB)
    NVIDIA GeForce™ 8400M G with up to 895MB of TurboCache™

อยากทราบว่าถ้าผมจะเล่น Company of Heroes : Opposing front
    เจ้าสเปคทั้งสองเครื่องนี้จะปรับได้ขนาดไหนครับ (ไม่โอเวอร์คล็อก)อยากให้แยกตอบนะครับ ขอบคุณมากครับ

ตอบ 1. 4870pcs+ (ไม่เกือบก็เกินไปนิด)

Comment

4870 อีกเสียง อิอิ แรงโพด

Comment

4870 หรือ GTX260

โน้ตบุํ๊ั้คนั้นผมว่าปรับภาพไำด้แบบไม่สวยน่ะครับไม่งั้นกระตุกตาย

Comment

ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำครับ

Comment

ไม่เป้นไร ^^

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              ไม่เป้นไร ^^
              เนียนเลยนะครับ
              แฮ่ๆ

Comment

ขอดันไว้หน่อยนะครับ เผื่อได้ความรู้เพิ่ม

Comment

His 4870 ICeQ Turbo

Comment

มีตัวเลือกเดียวเลยถ้างั้น 4870 โลดดดดดดดดดดดดด

Comment

4870 ฟันธงสินะครับ
                      แล้วเรื่องยี่ห้ออ่ะครับ มีอันไหนแนะนำบ้างพอดีไม่สันทัดซื้อ asus ตลอดศก -*-

Comment

จึกๆ

Comment

Working...
                        X