Announcement

Collapse
No announcement yet.

THERMALTAKE V9 ครับ กับ psu สายไฟ ช่วยผมทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• THERMALTAKE V9 ครับ กับ psu สายไฟ ช่วยผมทีครับ

THERMALTAKE V9 ครับ กับ psu สายไฟ ช่วยผมทีครับ psu icute 650w ตอนนี้วางแบบคว่ำอยุ่อะครับอยากหงายเอาพัดลมขึ้นแต่มันไม่มีรูน็อดให้ยึดอะครับต้องทำยังไง ท่านใดเคยเห็น ที่เค้าจัดสายไฟ สวยๆช้วยแนะนำทีนะครับ ของผมมันรกๆยังไงไม่รู้จะได้เอามาเป็นแนวทางครับ ขอบคุณครับ

คาดว่าอาจต้องเจาะใหม่มังครับ เพราะรู้สึกว่ามันจะบังคับให้คว่ำใช่มะครับตามรูเดิมอะ....รอท่านผู้รู้คนต่อไปมาช่วยไขปัญหาครับ
    ปล.เคสตัวนี้สวยจัง ผมอยากได้แล้วสิ

Comment

ไม่รู้ง่ะครับ มีแต่เคสเน่าๆ เจาะก็กลัวจะเสียของอีก เอิ๊กๆ

Comment

จะหงายต้องเจาะใหม่นะครับผมว่า

แต่ผมก็ว่าอย่าหงายเลยครับ

เด๋วอะไรมันหล่นลงไปจะสยองเอานา

เหอๆๆๆ

อาจไม่สยองเพียงแค่ PSU แต่อุปกรณ์อื่นอาจไปด้วยนะครับ

^^

Comment

หงายแล้วรูน๊อตไม่ตรงสักตัวหรือครับ ของผมตรง 2 รูก็เลยยึด 2รู แต่เคสกากๆๆเลยไม่ซีเรียด

Comment

คว่ำไว้ก็ดีแล้วนี่ครับ
            ส่วนสายจะจัดให้สวยๆ ก็ลอง มัดรวม แล้วยึดแนวๆไปกับขอบๆของส่วนที่วางบอร์ดอะครับ

เมื่อวานไปหาซื้อV9หมด ของจะมาอีกราวๆสิ้นเดือน โมโหเลย ถอย spedo (หมดตูด)เลย

Comment

Originally posted by radeon01 View Post
              คว่ำไว้ก็ดีแล้วนี่ครับ
              ส่วนสายจะจัดให้สวยๆ ก็ลอง มัดรวม แล้วยึดแนวๆไปกับขอบๆของส่วนที่วางบอร์ดอะครับ

เมื่อวานไปหาซื้อV9หมด ของจะมาอีกราวๆสิ้นเดือน โมโหเลย ถอย spedo (หมดตูด)เลย
              ประกอบTKร้านหัวมุมป้าวเนี่ย เห็นสปีโดอยู่แวบๆ

Comment

Working...
              X