Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA 4 IV จอแกว่ง คันเร่งค้าง รถควันขึ้น แก้ยังไงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA 4 IV จอแกว่ง คันเร่งค้าง รถควันขึ้น แก้ยังไงคับ

จอแกว่ง เข้าเกมแรกๆไม่เปนไร พอหารถขึ้นได้แกว่งทันทีเลยคับ
    คันเร่งค้าง ขึ้นรถแล้วมันไปข้างหน้าอย่างเดียวเลยคับ
    รถควันขึ้น พอขึ้นรถแล้วควันขึ้นที่หน้ากระโปรงรถทันทีเลยคับ
    .....ใครก็ได้ช่วยทีY^Y......

โห หมดยังครับ โหดมากๆ สเปคถึงมั้ยครับ

Comment

ลองหากระทู้เก่าๆอ่านก่อนค่อยมาถามครับ

Comment

ผมคิดว่าผมน่าจะอ่านแล้วน่ะ เด๋วลองไปค้นอีกทีดูคับ

Minimum System Requirements (ขั้นต่ำ)
        * OS: Windows Vista - Service Pack 1 / XP - Service Pack 3
        ผมใช้ XP - Service Pack 3

* Processor: Intel Core 2 Duo 1.8Ghz, AMD Athlon X2 64 2.4Ghz
        ผมใช้ Core 2 Duo 1.8Ghz

* Memory: 1.5GB, 16GB Free Hard Drive Space
        ของผม 1GB แต่ผมใช้ Systweak CacheBoost ช่วย

* Video Card: 256MB NVIDIA 7900 / 256MB ATI X1900
        ของผม 8600GS 512MB

ก็ประมาณนี้อ่ะครับ
        เวลาเล่นปรับปานกลาง-ต่ำไม่ค่อยจะเป็นอะไร
        Last edited by jamankell; 1 Jan 2009, 20:11:32.

Comment

crack ครับ

Comment

crack ครับ

Comment

เกมนี้กิน CPU อย่างโหดคับ

Comment

หาcrack ของ Razor1911 และก็ patch1.0 ของgtaIVและก็ไดรฟ์เวอร์ การ์ดจอที่ออกมาแก้เกมนี้เฉพาะ

ผมว่าปัญหานี้ไม่น่าจะมีกันแร้วนะ แต่ผู้ไม่รู้ ย่อมไม่ผิด อิอิ

Comment

ว่าแล้วเป็นที่การ์จอ

Comment

การ์ดจอ เอ่อ

Comment

เป็นที่บัคเกมครับ ผมก็เป็น ทุกวันนี้ก็ยังเป็นอยู่ แก้โดยการออกแล้วเข้าเกมใหม่ซัก 1 ครั้ง ถ้าไม่หายก็ออกเกมแล้วเข้าใหม่บ่อยๆ เดี๋ยวก็หายครับ

Comment

ไปหา crack ของ fed0r ครับไม่มีปัญหา เสิชเอาจาก google ก็ได้ครับถ้าหาไม่เจอ

Comment

Originally posted by eliwodkung View Post
                          ลองหากระทู้เก่าๆอ่านก่อนค่อยมาถามครับ
                          ใช่ครับเข้าไปดูกันต่อดีกว่า ^^ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=358955

Comment

ต้องแครกอย่างเดียว ที่เป็นแบบที่ จขกท บอกมาคนทำก็เยอะปล่อยเยอะแยะไม่ลองหาดูดีๆก่อน

Comment

ใช้ ตัว fed0r จ้ะแก้ได้ ชัว ในบอร์ด นี้ก็มี ชื่อเต้มๆ ไป copy แล้วไปหาใน google โล้ด

Comment

Working...
                              X