Announcement

Collapse
No announcement yet.

core contact กะ Hyper 212 เลือกอันไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• core contact กะ Hyper 212 เลือกอันไหนดีครับ

พอดีจะเปลี่ยนจากซิงเดิมๆ มาเป็น 2 ตัวนี้อ่าครับ core contact กะ Hyper 212 จะเลือกตัวไหนดีครับ ที่โคราช core ขายตั้ง 1800 อ่าครับ มันต่างจาก Hyper 212 มากป่ะครับ เห็น 4 ไปล์เหมือนกัน แต่ Hyper 212 สวยกว่าง่ะ เอาตัวไหนดีครับ แล้วทั้ง 2 ตัว ใส่บอร์ด P5Q-PRO ได้ป่ะครับ

ดันนนนนน จร้า

Comment

core contact ประมาณ 1600-1700 ไม่มีพัดลมแถมครับ ส่วน Hyper 212 1100-1200 มีพัดลม 12cm สีฟ้าให้ตัวนึง

Comment

core contact มีพัดลมครับ สีดำสนิท ไม่มีแสงสี CFM ตั้ง 90
        Hyper 212 มีพัดลมสีชา ไฟสีฟ้า สวย แรงเอาเรื่องเหมือนกัน

ใช้อยู่ทั้งคู่ Core Contact เย็นกว่าครับ แต่ Hyper 212 ก็ไม่น่าเกลียดเลย เสียแต่ว่าติดตั้งยากชะมัด(อ่านคู่มือดี ๆ ล่ะ มีคนติดผิด เมนบอร์ดพังมาแล้ว) ถ้าได้ราคาซัก 1200 และไม่ได้จะถอด ๆ ใส่ ๆ อยู่บ่อย ๆ เชียร์ให้เอา 212 นั่นแหละ

Comment

ผมอยู่โคราชอ่าครับ ไอ 2 ตัวมันก็แพงพอตัวอยุ่นะครับ CCF น่าจะ 1800 มั้งครับ Hyper 1400 เห้อๆๆ แพงจัง
          ขอบคุนทุกคำตอบครับ

Comment

หาจับ u120 มือ 2 ดีกว่า

Comment

Originally posted by heatie View Post
              core contact มีพัดลมครับ สีดำสนิท ไม่มีแสงสี CFM ตั้ง 90
              Hyper 212 มีพัดลมสีชา ไฟสีฟ้า สวย แรงเอาเรื่องเหมือนกัน

ใช้อยู่ทั้งคู่ Core Contact เย็นกว่าครับ แต่ Hyper 212 ก็ไม่น่าเกลียดเลย เสียแต่ว่าติดตั้งยากชะมัด(อ่านคู่มือดี ๆ ล่ะ มีคนติดผิด เมนบอร์ดพังมาแล้ว) ถ้าได้ราคาซัก 1200 และไม่ได้จะถอด ๆ ใส่ ๆ อยู่บ่อย ๆ เชียร์ให้เอา 212 นั่นแหละ
              ที่ว่า ไม่น่าเกียด นี่ต่างกันเยอะมั้ยเนี่ย พอดีสนใจ 2 ตัวนี้เหมือนกัน

Comment

ต่างกันพอสมควร CCFเย็นกว่าครับ โคราชมีร้านISIS COMPUTER ที่รับตรงจากTK CCFขาย1690

Comment

ดีกว่าเชียงใหม่เยอะเลยคับไม่มีขายซักร้าน

Comment

Originally posted by Haneba View Post
                    ดีกว่าเชียงใหม่เยอะเลยคับไม่มีขายซักร้าน
                    CCF ที่ HardwareHouse ไม่มีขายหรอท่าน

Comment

Originally posted by Haneba View Post

สนมือ 2 ของครบปะครับ อิอิ เชียงใหม่

พอดี ขี้เกียด แกะบอร์ด อยากได้ G-Power Pro อยู่

Comment

Working...
                      X