Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันที่ 2 (พรุ่งนี้) ศูนย์ ASUS ที่ Fortune ช่างเริ่มทำงานกันรึยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันที่ 2 (พรุ่งนี้) ศูนย์ ASUS ที่ Fortune ช่างเริ่มทำงานกันรึยังครับ

พอดีจะเอา F8 ของผมไปให้ที่ศูนย์เช็คซะหน่อย

อยากถามว่าช่างเค้าเริ่มมาทำงานกันรึยังครับ เพราะอยากไปวันที่ช่างอยู่เลย ไม่งั้นเดี๋ยวเค้าให้เอา F8 ผมไปทิ้งไว้ก่อน เพื่อรอช่าง แต่ถ้าไปวันที่ช่างอยู่โอกาสที่จะได้เอามันกลับมาเลยน่าจะมีมากกว่าครับ

รบกวนท่านที่รู้ช่วยทีครับ

เข้าเว็บ www.asus.co.th หาเบอร์ติดต่อศูนย์ แล้วโทรไปสอบถามก่อนไปครับ
    Last edited by DeepThroath; 2 Jan 2009, 00:04:50.

Comment

Working...
    X