Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องอัปเกรด การ์ดจอหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องอัปเกรด การ์ดจอหน่อยครับ

พอดีมีคนจะขายการ์ดจอ แต่เขาอัปเกรดการ์ดจอ ประกันเลยเหลือน้อย

ไม่เข้าใจเรื่องอัปเกรด หมายถึงอะไรครับแล้วทำไมประกันมันถึงน้อยลง

ในการ์จออัพเกรดคือ ซื้อการจอใหม่อ่ะ เพิ่มอะไรไม่ได้อ่ะ

Comment

Originally posted by lampofgod View Post
      ในการ์จออัพเกรดคือ ซื้อการจอใหม่อ่ะ เพิ่มอะไรไม่ได้อ่ะ
      ความหมายของท่านคือเอาการ์ดจอเก่าไปเครมแล้วได้ตัวใหม่โดยที่ต้องเพิ่มเงินเหรอครับ

แล้วที่เพิ่มอะไรไม่ได้หมายถึงอะไรครับ รบกวนหน่อยน่ะครับ

Comment

Working...
      X