ผมเล่นถึงตอนที่ Maggie Q ได้กระเป๋าพร้อมขับรถหนีไป ตัดเข้าเกมให้เราขับรถ Lexus สีดำหนีตำรวจแต่ว่าผมขับไปแล้วโดนจับ ผมไม่อยากเล่นซ้ำฉากนี้ก็เลย Continue ไปปรากฏว่าเข้าหน้า Loading นานมากกกกกกกกกครับ<<<< ย้ำครับ นานมากกกกกกก>>>>> ผมเลยกดปุ่ม Ctrl+Alt+Delete เพื่อออกจากเกมครับแล้วเปิดเกมอีกครั้ง ปรากฏว่าปุ่ม Tab ที่ใช้กดเข้าไปแข่งรายการต่างๆ กลับใช้ไม่ได้อ่ะครับ แต่ถ้ามันขึ้นให้ไป Car Shop ใช้ได้ซะงั้นครับ <<<<<ย้ำนะครับว่าเฉพาะรายการแข่งและหนีตำรวจเท่านั้น>>>>>
แสดงว่าปุ่ม Tab มันไม่ได้เสีย...อยากทราบว่าใครเจองี้บ้างครับแล้วแก้ไขยังงัยครับ