Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมเฟิม!!!หูฟังให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมเฟิม!!!หูฟังให้ทีครับ

ผมสนใจ UE SuperFi3 อยู่อะครับ

แต่คนปล่อยมือ2น้อย

เลยอยากดูรุ่นอื่นๆ

ผมฟังพวกเพลงPOP + Classic

พวก ดงบังชินกิ

มีงบประมาน2500อะครับ

ปล.ผมเคบตั้งกระทู้ไปแล้วทีนึงแต่ไม่ดังเลยขอตั้งใหม่อีกที

ขอบคุณค้าบ

ลองหา sony E888 หรือ PK2 ครับน่าจะเหมาะกับแนวคลาสสิคแค่ถ้าชอบ inear ก็ลอง PL30 หรือ Denon 351 ในห้องเปิดท้ายดูครับ

ผมมี PL30 แล้วคิดจะซื้อ Fi3 แต่พอไปลองฟังแล้ว สิ่งที่ได้ไม่คุ้มกับเงินที่เสียครับ ไปที่ Fi5 ดีกว่า
    Last edited by song4love; 4 Jan 2009, 05:50:08. Reason: แก้คำผิด

Comment

PL30 ก็น่าสนนะครับ ชั่วโมงนี้ ตอนนี้หายขี้เหล่แล้ว เพราะมี2สีใหม่ ขาว-ดำ สวยงาม ขึ้น

แต่ใส่แปลกประหลาดเหมือนเดิม อันนี้แล้วแต่คนถนัด

Comment

Working...
      X