Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ที่ pantip มี HIS HD4670 IceQ Turbo ขายมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ที่ pantip มี HIS HD4670 IceQ Turbo ขายมั้ยครับ

ตอนนี้ที่ pantip มี HIS HD4670 IceQ Turbo ขายมั้ยครับ ไม่แน่ใจมีของเปล่า

ไม่มีใครรู้เลยหรอครับ

Comment

มีคับ ร้านtk กลัวไม่ชัวร์ก็โทรไปถามดู หาเบอร์เอาเองเด้อ

Comment

มี ผมพึ่งไปซื้อมา ร้าน JIB

Comment

วันนี้ไปกะสอย หมดซะงั้น

Comment

ต้องไปหาร้านในซอยด้วยครับ ร้านไม่ดังมักมีของอะ ถ้าไปร้านดังๆส่วนใหญ่หมดอะ

Comment

ใน pantip ใครเห็นร้านไหนขายบ้างครับ ช่วยบอกทีครับ

Comment

Originally posted by X3STeNLiTE View Post
                มี ผมพึ่งไปซื้อมา ร้าน JIB
                ไปซื้อมาวันไหนอ่าครับผม ตัวเทอร์โบมาเเล้วหรอครับ

Comment

Working...
                X