Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนดูให้หน่อยครับว่าไวรัสรึเปล่า Kav8 มันลบไม่ออก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนดูให้หน่อยครับว่าไวรัสรึเปล่า Kav8 มันลบไม่ออก

KAV 8 ลบไม่ออกครับ มันคือสิ่งใด ลบยังไงครับ -.-

ลองเข้าไปดูใน C:\WINDOWS\system32 ไฟล์ยังอยู่ไหม ลองกดสแกนตรวจทีไฟล์อีีกทีี ถ้ายังไม่ออก
    ลง Unlocker คลิกขวาที่ไฟล์เลือก Unlocker เลือกลบ ถ้าไฟล์มันทำงานอยู่จะแจ้งว่ามันทำงานกับโปรแกรมอะไรบ้าง กดปิด แล้วสแกน หรือ ใช้ Unlocker ลบไปเลย

Comment

เข้าไปในโฟเดอ ไม่มีไฟล์ที่มันแจ้งอยู่เลย -.-

Comment

รองอัฟเดตแล้วสแกนใหม่ดูครับเพื่อออกครับ

Comment

Working...
        X