Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำลังจะซื้อ modem wireless router มาใช้ อยากรู้ว่าตัวไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำลังจะซื้อ modem wireless router มาใช้ อยากรู้ว่าตัวไหนดี

ตอนนี้ใช้เน็ต ของ buddybb อยู่นะครับ อยากจะเปลี่ยนมาใช้ modem router wireless เพราะว่าที่บ้าน มีโน๊ตบุ๊ค 2 เครื่องกับ PC อีก 2 เครื่อง อยากจะให้modem ที่ซื้อมาสามารถใช้ ได้ทั่วบ้านอะครับ บ้าน 3 ชั้น รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยให้หน่อยอะครับ งบประมาณ ก็ประมาณ 2 พัน นะครับ
    บวกลบได้นิดหน่อย ครับ

Linjksys WRG54GL

Comment

Originally posted by mookDANG2008 View Post
      Linjksys WRG54GL
      ตัวนี้ไม่มี modem นะขอรับ

งบ 2000 พวก all in one น่าจะได้พวก wirless G ที่เป็น wifi router 4port adsl 2/2+

มีหลากหลายยี่ห้อครับ

Comment

ว่าจะอัพเเกรดเหมือนกัน จะสอย Wireless N มาแบ่งเนทให้เพื่อนใช้บ้าน*** งกันสองหลัง ไม่รู้ดีหรือเปล่า
        http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=364496

Comment

ลอง asus WLAM604g ดูมั๊ยครับ

Comment

อะไรก็ได้ที่ไม่ใช่ D-link ของเกาหลีมันเน่าพังไว บังเอิญที่บ้านใช้อยุ๋เพาะมีคนห้ายมาฟรีเลยไม่คิดส์ม๊าก

Comment

ไม่ทราบว่าตัวนี้ดียังไงเหรอครับ

Originally posted by araidee View Post
              ลอง asus WLAM604g ดูมั๊ยครับ

Comment

Working...
              X