Announcement

Collapse
No announcement yet.

แกะฝาครอบ XFX GF9800GTX+ ออกยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แกะฝาครอบ XFX GF9800GTX+ ออกยังไง

แกะฝาครอบ XFX GF9800GTX+ ออกยังไงคับ น๊อตจุดไหนบ้างที่ต้องถอดออกอ่ะคับ

คือผมจะปัดฝุ่นข้างในอะคับ ช่วยบอกผมที

ถอดน๊อตทุกตัว....

Comment

Originally posted by unix View Post
      ถอดน๊อตทุกตัว....

ของท่านฝุ่นเข้าเยอะหรอครับ

Comment

น๊อต มันก็ตามนั้นหนิท่าน ถอดให้หมด แล้วก็ ค่อยๆเลาะออก

Comment

ถ้าถอดน๊อตหมดทุกตัวแล้ว ฝาครอบถอดได้ แล้วซิ๊งจะไม่หลุดไปด้วยหรอคับ

Comment

ใช้อยู่เหมือนกันครับไม่กล้าถอดอิอิ พึ่งซื้อมาด้วยไม่รุ้จะถอดทำไม

Comment

เอาจุ่มน้ำเลย อิอิ

Comment

ใช้ค้อนทุบเลยคับ เพราะมันแกะยาก อิอิ

Comment

Working...
                X