Announcement

Collapse
No announcement yet.

SAMSUNG T220 แกะฐานไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SAMSUNG T220 แกะฐานไงครับ

SAMSUNG T220 แกะฐานไงครับ คือใส่ไปแล้วแกะออกมาไงอะ

หมุน น็อด ข้างใต้ฐานออก ก่อนแล้วดึงโลดด

Comment

Originally posted by TREETAN View Post
      SAMSUNG T220 แกะฐานไงครับ คือใส่ไปแล้วแกะออกมาไงอะ
      กำ......... อิอิ ของผมก็ไม่เคยถอดเหมือนกัน ตัวที่ต่อกะจอ หรือว่าตรงฐานมันคับ ตรงที่ต่อกะจอแค่เสียบเข้าไปไม่ใช่เหรอ.......

Comment

ตัวที่ต่อกับจอครับ

Comment

ดึงออกตรงๆ เลยครับ

Comment

ตัวต่อกับจอ ดึงขึ้น ก็ออกครับ แต่ตัว ฐาน เชื่อมกันตัว รองจอ ต้องไขน๊อตออกก่อนถอด

Comment

Working...
            X