Announcement

Collapse
No announcement yet.

++ดูให้หน่อยคับ GTA IV ผมมันแปลกๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ++ดูให้หน่อยคับ GTA IV ผมมันแปลกๆ

คือ วัตถุในเกมมันเคลื่อนไหวเร็วมากคับ โดยเฉพาะตัวละครของเราเวลาวิ่ง มันเร็วมากครับ เหมือนไปเร่งสปีดมัน ไปปรับตรงไหนก็ไม่หาย ผมใช้crack ของ razor1911 การ์ดจอ 4850 iceq ตัว Driver 8.12 ไม่รู้จะแก้ยังไง วอนชาวOCช่วยทีคับ

ไม่มีใครเป็นเลยหรอคับ เมื่อกี้ผมลองเข้าไปเล่นอีกทีมันเร็วกว่าเดิมอีกคับ เวลาวิ่งมันเร็วอย่างกะชุดนาโนของ crysisเลย คือผมกลัวเครื่องพังอะคับ ไม่กล้าเล่นนาน

Comment

ได้ไปปรับอะไรหรือเปล่าครับใน folder เกมหรือ ได้ oc หรือเปล่าลง patchเกมหรือยัง

Comment

แหะๆ พอนึกภาพออกอยู่มันไม่น่าจะเป็นไปได้ แล้ว FPS มันเท่าไรครับ

Comment

ผมก็ไม่ได้ไปปรับอะไรนะคับ เครื่องผมก็ไม่ได้oc ลงเกมเสร็จ ก็ลงcrackของ razor แล้วก็เข้าเกม แต่ข้างในเกมมันเร็วไปหมดเลยคับ
          เวลาวิ่งมองแขนขาไม่ทันเลย เดี๋ยวว่าจะลองลงใหม่ดู เป็นยังไงเดี๋ยวมาบอกอีกทีคับ

Comment

ผมเคยเป็นครับ

ลง patch ก็หายแล้วครับ

แล้วท่านจะเล่นสนุกขึ้นเยอะ

Comment

Working...
            X