Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง Playboy x กับ dwan มันทำให้เปลี่ยนตอนจบปะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง Playboy x กับ dwan มันทำให้เปลี่ยนตอนจบปะคับ

คือ จะมีตอนนึง ให้ ฆ่า ระหว่าง 2 คนนี้

??????????

ฆ่า playboy x ได้ safe house ของ playboy x + ได้ dwayne เป็นเพื่อน สามารถเรียกลูกน้องได้ที่ควมาสนิท85%

ฆ่า dwayne ไม่ได้อะไรเลย + playboy x หายไปจากเนื้อเรื่อง
    Last edited by DoLL; 3 Jan 2009, 11:45:19.

Comment

ไม่เกี่ยวกับตอนจบงับ

ตอนจบจะไป เปลี่ยนเอาตอน ภารกิจ หลังๆงับ

เลือกอันนี้ผมเลือกฆ่า PalyboyX เพราะจะได้แมนชั่นมันงับ

Comment

ผมเล่นถึงตอนนี้พอดี ผมฆ่าไอ้ PalyboyX
        และในวันเดียวกันผมก็ฟอแมตคอม ตอนนี้มีเซฟเก่าแต่ยังหาวิธีใช้ไม่ได้เลยยยยยยยยยยยยย

ช่วยด้วยยยยย

Comment

คุน คับ

Comment

กำ หลงไปฆ่าไอ้ dwayne กำจิง อดได้ บ้านเลย

Comment

ทีแรกก็ตัดสินใจว่าจะฆ่าใครดี พอดีขับรถผ่านPlayboy Xก่อน เลยสอยมันซะเลย สรุปว่าได้แมนชันมาแบบงงๆ

Comment

ฆ่า playboy x เพราะว่า dwayne มันไม่มีอะไรเลย ปล่อยให้แห้งตายไปเอง = ="

Comment

Dwayne น่าสงสารไปฆ่าเขาทำไม

Comment

ใครฆ่าDwayneแสดงว่าไม่ค่อยได้อ่านฉากสนทนาหรือไม่ค่อยสนใจเนื้อเรื่อง
                    เพราะใครสนใจจะรู้เลยว่าไอ้เพลบอยถึงมันจะดูดีรวยแต่มันหยิ่งยโสกวนๆ ผมเลยไม่ต้องคิดมากเลยที่จะฆ่ามัน
                    ส่วนDwayneดูเป็นคนจนๆถูกหักหลังและเพิ่งออกจากคุก ดูน่าจะไม่มีค่า แต่จริงๆแล้วเค้าเป็นคนจริง พูดน้อยต่อยหนักแต่จริงใจไม่แสแสร้ง เป็นไงเป็นกัน

Comment

ใครฆ่า Dwayne ใจบาปมากนะคับ

Comment

Originally posted by EXOSPECTRE View Post
                        ใครฆ่า Dwayne ใจบาปมากนะคับ
                        ขนาดนั้นเลยหรอครับ ดีนะเราไม่บาปอิอิ

Comment

ผิดจัย playboy x อย่างเดียวคับ มันสั่ง อย่างเดียวไม่ช่วย เลย ตอนภารกิจที่ฉากก่อสร้างอ่ะคับ

ก็เลยเก็บ playboy x ซะ

ปล.หรือว่าผมเข้าจัยผิด

Comment

Working...
                          X