Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ครับ TMK หรือใครมาตอบผมหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ครับ TMK หรือใครมาตอบผมหน่อย

ผมงงเรื่อง PSU ที่พี่ให้นี่แหละครับ ผม Icute 650 W Pro ใช่มั้ยครับแล้วอยากรู้ว่ามันจริงหรือแท้
    แล้วก็มีการใหม้เคลมให้หรือว่าเสียประกันอะมีมั้ยครับช่วยตอบหน่ยอนะ Icute 650 W Pro ผมจะซื้อแล้วอะแล้วมันดีมั้ยเว็ป tkcom99.com ช่วยผมหน่อยนะครับพี่ๆ

น่าจะเป็น TWK รึป่าว - -*

Comment

รุ่นนี้จ่ายไฟเดิมๆที่ 600W. จ่ายฟูลโหลดที่ 650W.

Comment

แล้วดีมั้ยครับหละครับ

Comment

นี่ก็ว่าจะซื้อเหมือนกัน แต่กลัวไปแล้วของหมด

จะว่าไป สน Enermax 460w ไหม อิอิ

Comment

555555555555555555555555 TMK

Comment

โทษทีครับผมจะชื่อพี่ไม่ได้อะ

แล้ว Icute 650 W Pro ดีมั้ยครับ

Comment

Originally posted by jamseedjam View Post
                ผมงงเรื่อง PSU ที่พี่ให้นี่แหละครับ ผม Icute 650 W Pro ใช่มั้ยครับแล้วอยากรู้ว่ามันจริงหรือแท้
                แล้วก็มีการใหม้เคลมให้หรือว่าเสียประกันอะมีมั้ยครับช่วยตอบหน่ยอนะ Icute 650 W Pro ผมจะซื้อแล้วอะแล้วมันดีมั้ยเว็ป tkcom99.com ช่วยผมหน่อยนะครับพี่ๆ
                Watt แท้ Watt เต็ม
                600Watt Pack 650 Watt
                ดีมากในราคา 2690 ฿ นี้นะ รุ่นอื่น Watt เท่ากันแพงกว่าเยอะ / ถ้าราคาเท่ากัน Watt กับน้อยกว่า ของ iCute

Originally posted by jamseedjam View Post
                โทษทีครับผมจะชื่อพี่ไม่ได้อะ

แล้ว Icute 650 W Pro ดีมั้ยครับ
                ดี คุ้ม

เค้างอล ละ เรียกชื่อเค้าผิด อะ

Comment

พี่ผมจะซื้อ Icute นะครับ ที่นายอีกคนเค้าแนะนำให้ผมซื้ออะ 2690 อะ

Comment

หรือท่าพี่มีดีกว่านี้จะแนะนำผมก็ได้นะคับ

Comment

พี่ผมจะซื้อ Icute นะครับ ที่นายอีกคนเค้าแนะนำให้ผมซื้ออะ 2690 อะ
                      หรือท่าพี่มีดีกว่านี้จะแนะนำผมก็ได้นะคับ
                      ระหว่างตัว PRO กับ ไม่ PRO ต่างกันที่ถอดสายได้กับไม่ได่แค่นั้น
                      ราคา ต่าง 300 ฿ (ค่าถอดสายได้หรือไม่ได้)
                      ช่างใจ เลือกเอาเลย
                      จ่ายไฟได้ดีเท่าๆ กัน

Comment

แล้วเว็ปนี้ไว้ใจได้ใช่มั้ยครับผมกลัวโดนหลอกแต่ผมจะซื้อจริงๆๆนะครับเพราะว่าผมมีอาการคอมค้าง ครับ อยู่ดีๆๆค้างแล้วก็มีเสียงเหมือนไฟช็อดออกมาจากคอมผม

Comment

ถ้าโดนหลอก ผมก็โดนหลอกด้วยอะ กำ ใช้มาเป็นเดือนไม่เห็นมีไร

Comment

ซื้อจากเว็ป tkcom99 นะครับแล้วถูกที่สุดและใช่ปะเว้ปนี้

Comment

ไม่เคยซื้อจากเว็บนะ เพราะเดินไปซื้อที่ร้านเอา

Comment

Working...
                              X