Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมอยากรู้ว่า GIGABYTE SUPERB 550W จะพอไม๊กับ 4870

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมอยากรู้ว่า GIGABYTE SUPERB 550W จะพอไม๊กับ 4870

ผมว่ามันไม่น่าจะำพอ ช่วยแนะตัวให้ทีครับขอแบบไม่เลยซัก 3000 ขอจ่ายนิ่งอ่ะครับ
    หรือว่าแนะนำตัวอื่นมาก้ได้ครับ จะลองหามือสองดู

ผมดู iCute TiTaNium 750W ไว้เพื่อนๆว่าเป็นไงครับจ่ายสเถียรไม๊
    Last edited by seeyounextlifetime; 3 Jan 2009, 13:58:17.

ผมว่าพอนะครับ ถ้ามีอุปกรณ์ในเครื่องไม่เยอะ

Comment

- - พอครับ Enermax 460w ถ้าไม่มีไรยังใช้ได้ 550w พอ เหลือนะครับผมว่า

Comment

ตัวนี้ผมใช้อยู่เหมือนกันครับ
        ใช้กะ9800GTX+ยังไม่เจอปัญหา

แต่ได้ยินแว่วๆว่าตัวนี้มัน450wแท้เท่านั้นอะ

Comment

ผมคิดว่าอาจจะพอแต่เสี่ยงหน่อย ถ้าไม่อยากเสี่ยงก้อ icute650 หรือ 750w ไปเลยทีเดียวครั้งเดียวระเบิดเอ้ยม่ะช่าย จบตะหาก อย่าไปมั่นใจในคำฟันธงมากนักดูรายละเอียดของตัวการ์ดเป็นหลักดีกว่าคอมแต่ละท่านไม่เหมือนกันอยู่แร้วบางท่านพอบางท่านไม่พอ

Comment

ตัวนี้เทียบได้กับ enermax 460w เพราะแจ้ง peak550w full450w

Comment

Working...
            X