Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือว่าพึ่งเริ่มศึกษาก็งงละคับพี่พี่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คือว่าพึ่งเริ่มศึกษาก็งงละคับพี่พี่

แบบเนี่ยอะคับ ตัวคูณมันขยับ 6 ไม่งั้นก็ 11 คับ ตามรูป แบบว่าผมงงพึ่งเริ่มศึกษา

ศึกษาต่ออังกฤษท่อตัน

น้องก็ไปอ่านที่พี่โพสไว้นะครับ กระทู้ตัวสีเขียวๆ ที่ปักหมุดในห้องนี้แหละครับ กระทู้บนสุดเลยครับ

ไม่รู้แล้วถามเป็นสิ่งที่ดีครับ

Comment

คือพี่คับไอ้ที่ว่าที่พี่บอกผมอ่านละคับแต่ว่างง ปิด C1E มันคือไรอะคับ ในบอร์ดผมไม่มี เพราะเป็นของ acer - -* Model EG31M คับ

Comment

c1e มันเป็นระบบประหยัดพลังงานใน cpu intel
        คือแบบว่า ถ้าไม่ได้ใช้งานหนักๆ มันละลดตัวคูณลงมาเหลือแค่ 6 เพื่อประหยัดพลังงาน
        ถ้า cpu ใช้งานหนักๆ มันก็จะกลับไปใช้ที่ คัวคูณ 11 โดยอัตโนมัติ ครับ

ส่วนใหญ่ คอมแบรน จะไม่มีคำสั่งผิด c1e นะ คือจะเปิดไว้ตลอด

Comment

อ๋อ โง่ตั้งนาน ขอบคุณมากคับพี่ คือตกลงมัน ออโต้ ใช่มะคับ อ๋อโง่ตั้งนานขอโทษที่รบกวนคับ ขอบคุณจิงจิงคับ ^.^

Comment

ไม่เป็นไรครับ ไม่รู้คือไม่ผิด

Comment

Originally posted by naruto102 View Post
              อ๋อ โง่ตั้งนาน ขอบคุณมากคับพี่ คือตกลงมัน ออโต้ ใช่มะคับ อ๋อโง่ตั้งนานขอโทษที่รบกวนคับ ขอบคุณจิงจิงคับ ^.^

ไม่เป็นไรครับ กันเองๆ

Comment

โห

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                  ไม่เป็นไรครับ ไม่รู้คือไม่ผิด
                  เก่งสาด

Comment

E2220 ซื้อที่ไหนมาคับ ผมเคยเดินหาตั้งนาน

Comment

Originally posted by hugnoi View Post
                      E2220 ซื้อที่ไหนมาคับ ผมเคยเดินหาตั้งนาน
                      เค้าบอกว่าคอมแบรนอ่ะคับ
                      สงสัยต้องวิ่งหาเดินหามันไม่ทั่ว อิอิ

Comment

Originally posted by amcrew View Post
                        เค้าบอกว่าคอมแบรนอ่ะคับ
                        สงสัยต้องวิ่งหาเดินหามันไม่ทั่ว อิอิ
                        เออจิงคับ
                        หุหุ นั้งอ่านยังอ่านไม่ทั่ว ขนาดยังไม่ได้จิบอะไรเย็นๆน๊ะเนี่ย
                        ชุด acer แง่งๆๆๆ

Comment

Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post

ไม่เป็นไรครับ กันเองๆ
                          อิตานี่มันเนียนซะจริงๆ ผมก็งงไปช่วยตอบเขาตอนไหนวะเนี่ย

Comment

Working...
                          X