Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเซียน PES 2009 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเซียน PES 2009 ครับ

พอดีว่าผมไปอัพ option อ่ะครับ (เรียก option หรือ patch ไม่แน่ใจเหมือนกัน) พอเปิดเข้าไปเล่นอีกที เกมส์มันเร็วมากเลยอ่ะครับ ขนาดเดินธรรมดา ยังเหมือนวิ่งเลย แย่งบอล ส่งบอลไวยังกับลิงเลยครับ แล้วพอดีไม่ได้เก็บ Option ตัวเก่าไว้ด้วย อย่างนี้ต้องทำยังไงครับ

อีกเรื่องนะครับ สืบเนื่องจากที่ผมไปอัพ option ตัวนี้มา ทำให้ทีม Master league ทีมที่ผมเล่นอยู่ก่อนแล้ว เสื้อมันไม่มีสีเลยครับ คือเป็นสีเทา ทั้งทีมเหย้าทีมเยือนเลย เบอร์เสื้อก็หาย อย่างนี้ต้องทำไงครับ ขอบคุณทุกท่านมากครับ
    Last edited by gerrard; 3 Jan 2009, 16:24:25.

หา Patch ไหม่ option save ไหม่ดูครับคนทำ Patch หลากหลายมีไห้เลิอกเยอะแยะครับ

หรือคุณลงผิดตรวจดูดีๆครับ

Comment

น่าจะเป็นกับเกมมากกว่าครับ ตอนแรกผมเล่นก็เป็นแบบสปีด ต่อมามันก็ปกติ ตอนนี้เล่นไม่ได้มันสโลว์

Comment

ลบโฟลเดอร์ใน Konami ด๊อคกาเม้ง ออกไปเลยงับ น่าจะหาย ลบแล้วเดวตัวเกมมันสร้างขึ้นมาใหม่เองคับ

Comment

ยังเล่น2008อยู่เลยไม่มีแผ่น ไม่มีตังซื้อ

Comment

Originally posted by noobeer1 View Post
            ลบโฟลเดอร์ใน Konami ด๊อคกาเม้ง ออกไปเลยงับ น่าจะหาย ลบแล้วเดวตัวเกมมันสร้างขึ้นมาใหม่เองคับ
            ลองลบแล้วครับ ก็ยังไม่หาย

Comment

Working...
            X