Announcement

Collapse
No announcement yet.

พันธง! DVD Rom หน่อย อันไหนแจ๋วสุดๆๆ จะได้ซื้อๆ??ระหว่าง ASUS/LG/HP/ไรซ์ออน ครับๆๆ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใช้แต่ LG

Comment

LG อีก 1 เสียงครับ ใช้มาหลายเดือนแล้ว ก็ยังใช้ได้ดีนะครับ

Comment

Originally posted by spree View Post
        พวกฟันธงนี่อย่ามั่วนะครับ เด่วผมให้กราบเท้านะ 555+
        อันนั้นมัน คอมเฟริ์ม ครับผม อิอิ คอนเฟริ์ม!

Comment

LG ครับ ok สุดๆ

Comment

อยากได้ของ LG นะครับเค้าบอกว่าดี

Comment

LG ครับ 1 เสียง
              ของเค้าดีจริง

Comment

เชียร์ PIONEER ใช้อยู่ข้อนข้างดีครับ

Comment

Pioneer ท่าจะมาแรงแฮะ ซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ ส่วนใหญ่เห็นขายกันแต่ Asus Lite-on Lg

Comment

ใช้ LG มาปีครึ่ง ใช้โหดๆด้วยยังไม่เป็นไร

Comment

ใช้ LG เหมือนกัน แต่แค่ 3 เดือนเองอะ

Comment

Pioneer อีกเสียง

รองมา LG

Originally posted by pumpper View Post
                        Pioneer ท่าจะมาแรงแฮะ ซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ ส่วนใหญ่เห็นขายกันแต่ Asus Lite-on Lg
                        ร้านจิ๊บ

Comment

Asus ครับ ใช้มาสองตัว ครึ่งปียังไม่มีปัญหานะ เคยใช้ แอลจีตัวเก่า ไม่ค่อยประทับใจเท่าไร

Comment

ผมใช้ LG ครับ

Comment

ผมว่าตั้งแต่เค้าลดต้นทุนมาเหลือตัวละไม่กี่ร้อยบาทเนี่ยห่วยไปหมดอ่ะครับ

Pioneer แต่ก่อนผมว่าดีมากเลยนะ เดี๋ยวนี้พอประกันหมดก็เริ่มจะกลับบ้านเก่าแล้ว

Lite-on เขียนแผ่นอยู่ดีๆหัวเขียนก็เน่า เจ๊งไปเลยครับ อิอิ

ผมว่าถ้าเน้นเขียนเอา Pioneer ก็ดีครับ เน้นอ่านเอา Lite-on

จริงๆผมก็ลองหมดหล่ะ แต่หลายยี่ห้อบางทีมันชอบลงวินโด้ไม่ผ่าน ผมลงกันแทบทุกอาทิตย์ เลยต้องหายี่ห้อที่มันลงผ่านๆ เขียนดีๆ อ่านดีๆ
                              Last edited by tor_Za; 4 Jan 2009, 04:50:45.
                              sigpic
                              -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                              -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                              งดแรงชั่วคราว

Comment

LG 3 ตัวแล้ว แต่ละตัวไรท์ไม่ต่ำกว่า 3000 แผ่น... ที่เปลี่ยนคือขายคอมพ์ยกเครื่อง...

ปล.ผมรัก ASUS เว้นแต่ Optical Drive ... มีเพื่อนอยู่ 4 คนที่ใช้ เจ๊งตลอด...
                                แต่ LiteOn ที่เพื่อนใช้ปรกตินะแต่แผ่นใหม่ๆไม่ค่อยจะรู้จัก ต้องอัพ FirmWare บ่อยๆ

Comment

Working...
                                X