Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ10000เหมือนกันจัดให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ10000เหมือนกันจัดให้ทีครับ

ผมต้องการแค่cpuกับเมนบอร์ดครับผม

เพราะว่าตัวแพนเที่ยมDเริ่มไม่แรงแล้วอะครับ

นะคราบขอแค่MthorboardกับCPUพอครับ

ลง spec เดิมด้วย
    จะได้เลือกถูก
    บางที upgrade 10k แค่ 2 อย่างอาจไม่คุ้ม

10k นี้บวกอีกนิดหน่อย ได้เครื่องใหม่แจ่มๆเลยนะ

Comment

งั้นแปบครับ

cpu แพนเที่ยม D 2.66

บอร์ด P5vdc-x

การ์ดจอ sapphire 3850

psu 680 watt 90%

อย่างอื่นคงไม่ต้องแล้วมั้ง

และอีกอย่างครับอีก3-4เดือนฯนกว่าผมจะไปซื้ออะครับรอราคาตกแปบ

Comment

แบบนี้ก็รอซัก 3เดือนแล้วค่อยมาถามละกันครับ
        (ถ้าผมตั้งทู้งี้แล้วเจอคำตอบงี้ผมก็เซงเหมือนกาน คำตอบแบบที่ผมตอบอะ)

Comment

Originally posted by famas753 View Post
          งั้นแปบครับ

cpu แพนเที่ยม D 2.66

บอร์ด P5vdc-x

การ์ดจอ sapphire 3850

psu 680 watt 90%

อย่างอื่นคงไม่ต้องแล้วมั้ง

และอีกอย่างครับอีก3-4เดือนฯนกว่าผมจะไปซื้ออะครับรอราคาตกแปบ
          3-4 เดือนซื้อจะมารีบถามทำไม
          รอจะซื้อแล้วมาถามครับ

Comment

Working...
          X