Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาหม้อน้ำครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาหม้อน้ำครับ

ผมอยากถามผู้รู้ว่า ถ้าเอาหม้อน้ำไว้ด้านนอก case กับ เอาไว้ด้านใน case อันไหนจะระบายความร้อนได้ดีกว่ากันอ่ะน่ะ ช่วยตอบทีครับ

ด้านนอกสิครับ

Comment

ด้าน ไหน ก็ได้ โต แล้ว ตามข้างบนเลนคับ คุนหัวไข่

Comment

คุนเกย์ครับ ไม่ต้องตอบก็ได้น่ะครับ 555+

Comment

ด้านนอกเคสอุณหภูมิจะน้อยกว่าในเคสคับ เพราะ ในเคสมีความร้อนสะสมอยู่จากหลายๆอุปกรณ์ แต่ผมก็พยายามยัดไว้ในเคสเพราะมันเปลืองเนื้อที่ - -*

Comment

Originally posted by pivot View Post
            คุนเกย์ครับ ไม่ต้องตอบก็ได้น่ะครับ 555+

เด๋ว ก็โดน หรอก ครับ คุนหัวไข่

๕ ๕ ๕ + olo

Comment

ด้านในโลดครับ

ยัดๆๆๆๆมันเข้าไป

Comment

ด้านนอกน่าจะเย็นกว่า แต่มันรกนะ ดูไม่เนียนไม่เป็นมืออาชีพ เพราะมันง่ายเกินไป

Comment

Working...
                X