Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงkx driverแล้ว ไมค์ไม่มีเสียงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงkx driverแล้ว ไมค์ไม่มีเสียงครับ

ตอนแรกก็ปกติครับ
    พอดีว่าต้องการเสียบหูฟังสองอันโดยใช้ความสามารถของkx
    แต่ปรากฏว่า ลงเเล้ว ไมค์ืใช้ไม่ได้เลย นะครับ
    ตอนเเรกนึกว่าไมค์เสีย เลย เอาตัวอื่นมาลองก็ไม่ได้เหมือน

ลองปรับมั่วๆๆในkx mixer ก็ยังไม่ได้(อาจเพราะผมปรับไม่เป็น ครับ)

รบกวนท่านทั้งหลายช่วยชี้เเนะด้วยนะครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

มาดันครับ

วันนี้เงียบจัง ยังรอคำตอบอยู่นะครับ....
    Last edited by raiden909; 3 Jan 2009, 23:26:28.

Comment

Comment

ขอบพระคุณ คุณเรือรบมากๆๆๆครับ....

Comment

ขออีกคำถามครับ
          kxนี่ ปรับ เสียงเบสตรงไหนเหรอครับ

Comment

คลิกขวาที่ mixer > effect > trimbre

Comment

ขอบพระคุณมากๆๆๆครับ

Comment

เก่าแล้วแต่มีประโยชน์ ต่อคน โง่ อย่าง ผม

^^

Comment

Working...
                X