Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม en8800gt 512mb รุ่นซิ้งทอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม en8800gt 512mb รุ่นซิ้งทอง

ถาม en8800gt 512mb รุ่นซิ้งทอง ผมซื้อมือสองมาตัวกาดมันเปงรุ่น ซิ้งทองคับ

จากรูปตัวนี้มีคนบอกเปงตัว top แต่ที่กล่องของผมมันไม่มีเขียนว่าเปงตัว en8800gt top ไม่ทราบว่า

en8800gt 512mb มันมีรุ่นซิ้งทองแต่ไม่ใช่ตัว top หรือเปล่าคับ

ของจริงหน้าตาเหมือนตัว top เลย

อาจจะไม่ใช้ตัว Top นะคับ
    แต่ Top ไม่ Top มันต่าง Clock ของ Core/Mem แค่นั่นเองนิคับ ใช้ความสามารถส่วนการ์ดเค้นไปดูดิคับ(ระวัง แต็ปน่ะคับ)

Comment

ดันต่อ

Comment

ก็เหมือนกันนิ ผม 4850 ไม่ top ก้ซิงค์ตัวนี้ Top ก้ซิงค์ตัวนี้ ต่างกันแค่ core-mem ตามบนว่าสำหรับผมไม่เท่าไรปกติลากไปเท่ารุ่นท็อปปลอดภัย

Comment

รุ่น top ก็มีบอกหน้ากล่อง ไม่มีคือไม่ใช่

ทั้ง 2 ตัวใช้ sink เดียวกัน

Comment

Working...
          X