Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่TWKผมขอลบกวนพี่หน่อยอันนี้เหตุด่วนสุดยอดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่TWKผมขอลบกวนพี่หน่อยอันนี้เหตุด่วนสุดยอดครับ

พี่ TWK ผมเปิดคอมมาปุบ แล้วเปิดปุบผมเอาพัดลมเป่า ***งๆหน่อยเพราะผมเปิดมานานแล้วยุดีๆๆมันค้างอะครับผมก็ลองเอาพัดลมออกแล้วก็เปิดคอมใหม่ มันก็ไม่เป็นไร แต่ผมงงมากเลยนะครับพี่

พี่ TWK พี่พอจะมี Email มั้ยครับ ผมคุบตรงกระทู้นี่ผมกลัวพี่ไม่อยู่และกลัวบางครั้งพี่ไม่ตอบพี่หรือว่า อาจจะเกี่ยวที่กาดจอผมด้วยครับ

เวลาเปิดไว้นานๆๆอะ

ก้อ PM ไปหาสิ ...

Comment

ท่าน TWK. มาตอบเร็ว เอิ๊กๆๆ

Comment

เปลี่ยน PSU ยัง

Comment

หุหุ คอมเป็นไรนั่น เหมือนสายจอหลุด

Comment

เหอะๆ ผมเคยเป็น เดี่ยวบอกค่าวๆก่อนเลยจะได้ไม่ต้องไปลบกวนพี่เค้า
            ก้อคือมันเป็นปัญหาเรื่องของฟุ่นๆๆๆๆฟุ้นฟุ่น
            วิธีแก้นะ
            1).อุปกรณ์
            1.1ยางลบอย่างดี เอานิ่มๆนะ (ไม่นิ่มเสียไม่รุด้วย)
            1.2กำลังใจ อิอิ
            2).วิธีการทำ
            2.1ถอด VGA ออกมาจากช่อง PCI-16X คงรู้จักนะ
            2.2เห็นขั้วที่เป็นสีทองๆไหม
            2.3นำยางลบไปขัดๆถูๆ อย่าแรงมากนะ เดี่ยวหัก
            2.4เป่าๆ ปู้ๆๆ ให้เศษขี้ยางลบ หลุดออกให้หมด ห้ามใช้นิ้วปัดหรือถูนะ เดี่ยวก้อสกปรกอีก...
            2.5เสียบกลับเข้าช่องเก่าเดิม เปิดคอม เล่นตามปกติ
            อิอิ ไปและ เหนี่อยๆ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
              หุหุ คอมเป็นไรนั่น เหมือนสายจอหลุด
              แหมๆ เปลี่ยน ลายเซ็นแล้ว หรอคับ น่ารักจัง เหอๆ

Comment

เคยแล้วอะ แต่สายไฟหลังไม่ได้หลุดนะแล้วอีกรื่องยุดีๆๆมันก็ค้างเฉยๆเลย แต่ผมยังไม่ได้เปลี่ยน PSU แต่มันก็ไม่เสียนิ ถ้า PSU มันไม่พอมันจะต้องดับไปแล้วอะ
                คอมผมใหม่ด้วย

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                  ตอบครับ คอมเป็น •เครื่องคำนวณ. –อุปกรณ์ อิเล็กทรอนิกส์. ครับ

ล้อเล่นน่าอย่าโกรธน่ะ

Comment

300w ใช้ 4850 น่ะนะ

ดูข้างกล่องบ้างเถอะครับว่าเขาแนะนำเท่าไร

Comment

Originally posted by getready2day View Post
                      แหมๆ เปลี่ยน ลายเซ็นแล้ว หรอคับ น่ารักจัง เหอๆ
                      ช่วงนี้รักเด็กครับ

Originally posted by tanachai View Post
                      ตอบครับ คอมเป็น •เครื่องคำนวณ. –อุปกรณ์ อิเล็กทรอนิกส์. ครับ

ล้อเล่นน่าอย่าโกรธน่ะ
                      กำครับ เอิ๊กๆ

ปล. จขกท. ลองทำตามท่าน getready2day ครับ

Comment

ครับผม

Comment

สงสัยพี่ TWK งานเข้าอยู่ครับ 555+

Comment

ทำไมงานเข้าอะทำเว็ปยุหรอ

Comment

เขางอนคุณที่เรียกชื่อผิดเป็น TMK ครับ เขาบอกว่าเขาไม่ได้เป็นร้านอาหาร(มั่วเอาทั้งดุ้น)

Comment

Working...
                              X