Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธีแก้ปัญหาGigabyte9800GTX+1GB zalman

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มันเป้นของ gigabyte เลย อะ ครับ ของเวปของใต้หวัน ครับ เวปไทยไม่มี

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

เข้ามาอ่านครับ ขอบคุณมากๆ ขอถามเพิ่มเติมหน่อยครับ ถ้าเรา flas bios VGA ตัวนี้ไปแล้ว ผมขอถามว่า เราก็สามารถที่จะ อัพเดทเวอชัน ของ Driver ตัวใหม่ๆได้ตลอดเลยใช่ป่าวครับ เช่น ตอนนี้เป็น 181.20 ได้ แล้วถ้าทาง Nvdia ออก เวอร์ชั่นใหม่มา ก็ยัง อัพเดทได้ใช่ไหมครับ หรือว่า ต้อง มา Flas bios VGA ใหม่ อีกครับ ประมาณว่า อาการแบบนี้ หายขาดเลยใช่ไหมครับ

สงสัยครับ มือใหม่อย่างผม กรุณา ด้วยครับ

Comment

Originally posted by bome2004 View Post
          เข้ามาอ่านครับ ขอบคุณมากๆ ขอถามเพิ่มเติมหน่อยครับ ถ้าเรา flas bios VGA ตัวนี้ไปแล้ว ผมขอถามว่า เราก็สามารถที่จะ อัพเดทเวอชัน ของ Driver ตัวใหม่ๆได้ตลอดเลยใช่ป่าวครับ เช่น ตอนนี้เป็น 181.20 ได้ แล้วถ้าทาง Nvdia ออก เวอร์ชั่นใหม่มา ก็ยัง อัพเดทได้ใช่ไหมครับ หรือว่า ต้อง มา Flas bios VGA ใหม่ อีกครับ ประมาณว่า อาการแบบนี้ หายขาดเลยใช่ไหมครับ

สงสัยครับ มือใหม่อย่างผม กรุณา ด้วยครับ
          สบายหายห่วงอัพได้เรื่อยๆไม่ต้องแฟรตใหม่ครับ

Comment

Originally posted by Gtx9800 View Post
            สบายหายห่วงอัพได้เรื่อยๆไม่ต้องแฟรตใหม่ครับ
            ขอบคุณมากๆๆ ครับ ยังไงจะลองทำดูนะครับ แล้วขอถามเพิ่มหน่อยครับ Flas Bios แล้ว ประสิทธิภาพของการ์ด ดีขึ้นไหมครับ

Comment

แอบมามองครับคือตอนนี้ผมมีปัญหาลงไดร์เวอร์ไปครึ่งหลอดแล้วหน้าจอมืดครับแต่เป็นของXFX9800gtx+ครับผมต้องทำอย่างไรบ้างครับแนะนำหน่อยครับ

Comment

Working...
              X