Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต่อเน็ทด้วยสายแลนอ่ะ...ไม่ได้ค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต่อเน็ทด้วยสายแลนอ่ะ...ไม่ได้ค่ะ

ทำงัยคะ

คือว่า มัน connected แล้วค่ะ

แต่เข้าเน็ทไม่ได้อ่ะ

แงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

Comment

รายละเอียดอีกนิดสิ

Comment

ping เจอ router มั้ยครับ
        ip ที่แจก dhcp หรือป่าว
        สํญญาณ adsl มามั้ย
        เครื่องอื่นเล่นได้หรือไม่

Comment

ขอดูรูป Router ได้ไหม ครับมันยากที่จะช่วยเพราะข้อมูลน้อยมาก

Comment

เครื่องผมเป็นเหมือนกันครับ

Comment

Router เป็นของ D-Link
              และเครื่องอื่นเล่นได้ด้วย

Comment

ท่านเทพโปรดชี้แนะด้วยครับ
                ohm_lovenoina@live.com
                ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงทุกท่านที่กรุณา

Comment

Working...
                X