Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำ water cooling งบประมาณต้องเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำ water cooling งบประมาณต้องเท่าไหร่ครับ

เเบบว่าจะจ้างคนให้มาทำให้ที่บ้าน ค่าอุปกรณ์เท่าไหร่ครับ ค่าติดตั้งด้วย

ลองไปดูนี่ครับแหล่งซื้อเลย http://www.tkcom99.com/ หรือ http://www.jedicool.com/ นะครับ ลองเช็คราคาดูครับ

Comment

ผมและทีมงานช่วย ย้ำเคสท่านได้ อิอิ

Comment

อุปกรณ์ ก็ราคาตามร้านเลยคับ ผมก้พร้อมไปยำให้ฟรี 55+

Comment

ผมก็พร้อม ช่วยทำลาย ให้ได้ แต่รอของผมเสด ก่อน อิอิ

Comment

จขกท อยู่ไหนอ่าครับ

มันตอบไม่ได้หรอกว่างบเท่าไหร่ (เหมือนผมจะซื้อคอมถามว่างบเท่าไหร่)
            มันอยู่ที่ว่าคุนต้องการเท่าไหน (เหมือนผมบอกว่า คอมเล่น crysis ไม่กาตุก เท่าไหร่)

ถ้า cpu=cup ประมาน 2-5 พัน อย่างอื่น + ไปชิ้นละ 1000-2000 แล้วแต่ความเทพ
            ผิดถูกอย่างรับอภัยด้วยเน้อ

Comment

พร้อมทุกอย่าง ขาดแต่น้ำเมา

Comment

Originally posted by Salapao2000 View Post
                พร้อมทุกอย่าง ขาดแต่น้ำเมา
                จะเมาอย่างเดียวเลย ซักลังไหมเล่า

Comment

Originally posted by kengza16 View Post
                  จะเมาอย่างเดียวเลย ซักลังไหมเล่า
                  เลี้ยงปะ ไม่ถึง 18 ก็ดื่มได้

Comment

มีก็เอา มันทำให้มือแม่นขึ้นนะ ไม่งั้นมือสั่น

Comment

เอิก คุยกัน จขกท หาย

Comment

ที่ผมจะทำเพราะว่า ตอนเล่นเกมมันเด้งหลุดขึ้นDont send ไม่รู้ว่าเป็นที่PSUไม่พอหรือการ์ดร้อนอ่ะครับ

Comment

Originally posted by deeperman View Post
                          ที่ผมจะทำเพราะว่า ตอนเล่นเกมมันเด้งหลุดขึ้นDont send ไม่รู้ว่าเป็นที่PSUไม่พอหรือการ์ดร้อนอ่ะครับ
                          เกี่ยวกันไหมนิ เล่นน้ำก้ไม่หายหรอกอาการนี้ ขี้นDont sendเป้นที่ตัวเกมอะ

Comment

เเล้วเกี่ยวกับPSUป่ะครับ PSU ผมราคาเเต่800 บาท การ์ดจอHD3870 DDR3

Comment

ว้า สงสัยจะไม่รอด

Comment

Working...
                              X